तळवडे दुर्घटनेतील आणखी दोन १६ वर्षीय तरुणींची संपली जीवनयात्रा.

Picture of starmazanews

starmazanews


स्टार माझा न्यूज:-पुणे प्रतिनिधी नामदेव मेहेर.
पिंपरी चिंचवड:- दि९ तळवडे येथे कंपनीमध्ये लागलेल्या आगीत जखमी झालेल्यांपैकी दोन तरुणींचा ससून रुग्णालयात आज मृत्यू झाला . तळवडे येथील ज्योतिबा मंदिरामागे बर्थडे केक वरील फायर कॅनल कारखान्याला लागलेल्या आगीत होरपळून सहा कामगारांचा जागीच मृत्यू झाला होता.यापैकी एकूण दहा जणांना ससून रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते. दि ९ रोजी सकाळी १६ वर्षीय प्रतीक्षा तोरणे हिचा मृत्यू झाला.प्रतीक्षा हिची २६ वर्षीय बहिण अपेक्षा हि देखील ४० टक्के भाजली आहे.या घटनेवर या दोघींच्या वडिलांना अशोक तोरण यांनी नुकसान भरपाईची मागणी केली आहे.या घटनेत ३१ वर्षीय कविता राठोड या मायलेकी देखील एडमिट आहेत.त्यांची परिस्थिती पाहून पतीने देखील टाहो फोडला आहे.
नीलम गोऱ्हे यांनी आजा रूग्णांना भेट दिली असता एका रूग्णाने चेहऱ्यावर सुज असताना देखील संवाद साधला.यावेळी रुग्णाने या घटनेत कोणाचीही चुक नसुन आमच्या पाठीशी कोण आहे? असा प्रश्न केला असता त्यांच्या पाठीशी सरकार असल्याचे निलम गोऱ्हे यांनी आश्वासन दिले.

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!