नीट परीक्षेत यश प्राप्त केलेल्या गुणवंतांचा सत्कार सोहळा.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.
  परंडा. येथील कल्याणसागर समूहातील कल्याण सागर माध्यमिक विद्यालयामध्ये श्रीकृष्ण बहुद्देशीय शिक्षण प्रसारक मंडळाचे संस्थापक अध्यक्ष मा. आमदार श्री .सुजितसिंहजी ठाकूर साहेब यांच्या हस्ते नीट परीक्षेमध्ये यश प्राप्त केलेल्या विद्यार्थ्यांचा सत्कार सोहळा संपन्न झाला. यामध्ये कुमारी शिंदे प्रियंका राजाभाऊ या विद्यार्थिनीला 644 गुण प्राप्त झाले तसेच कुमारी मानसी सुभाष भालेराव या विद्यार्थिनीला 630 गुण मिळाले , कुमारी साक्षी हनुमंतराव कुलकर्णी या विद्यार्थिनीला 570 गुण मिळाले असून यांचा सत्कार करून पुढील वाटचालीसाठी ठाकूर साहेबांनी शुभेच्छा दिल्या.
या प्रसंगी संस्थेच्या सचिव सौ.प्रज्ञाताई कुलकर्णी, कल्याण सागर समुहाचे मार्गदर्शक श्री.विकास कुलकर्णी, सरस्वती प्रा.शाळेचे मुख्याध्यापक श्री.चंद्रकांत पवार, कल्याण सागर मा.वि.डोमगांवचे मुख्याध्यापक श्री.सुबोधसिंह ठाकूर,कल्याणसागर मा.वि. परंडा चे मुख्याध्यापक श्री.किरण गरड व गुणवंत विद्यार्थ्यांचे पालक व शिक्षक या प्रसंगी उपस्थित होते.

स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!