प्रदेशाध्यक्ष विजय भाऊ चौधरी यांचा तेली समाजाच्या  वतीने सत्कार.

Picture of starmazanews

starmazanews

तेली समाज संघटनेचे प्रदेशाध्यक्ष विजय भाऊ चौधरी यांच धाराशिव तेली समाज संघटनेचे वतीने सत्कार करण्यात आला.

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.


महाराष्ट्र तेली महासंघाचे प्रदेशाध्यक्ष मा.श्री.विजयजी चौधरी याचं तुळजापुर येथे दर्शनासाठी आले असता त्यांचा धाराशिव तेली समाज संघटनेच्या वतीने शाल,संताजी जगनाडे महाराज यांची प्रतिमा व तुळजाभवानी मातेची चरण पादुका व मुर्ती देऊन सत्कार केला.याप्रसंगी तेली समाज संघटनेचे जिल्हाध्यक्ष रवि कोरे आळणीकर,जिल्हाकोषाध्यक्ष महादेव आप्पा मेंगले,महाराष्ट्र तेली महासंघ धाराशिव युवक जिल्हाध्यक्ष शशिकांत बेगमपुरे,कळंब तेली समाज संघटनेचे शहराध्यक्ष अशोक चिंचकर, दादासाहेब घोडके सुरतगाव,राज सुरते यांच्यासह पुजारी सचिन अमृतराव व समाज बांधव उपस्थित होते.

स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज  पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!