सौ उषा विशाल शिंदे व कु मनीषा मधूकर बिडवे यांचा  कमांडो करिअर अकॅडमी परंडा तर्फे सत्कार.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज :- परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.

महाराष्ट्रात राज्य जलसंपधा विभाग स्थापत्य क्लास टु पोस्ट सौ उषा विशाल शिंदे रा कात्राबाद यांची निवड झाल्याबद्दल व कु मनीषा मधूकर बिडवे रा हिंगणगाव यांची कृषी सहायक पदी निवड झाल्याबद्दल कमांडो करिअर अकॅडमी परंडा येथे दोघींचे सत्कार करण्यात आले त्यावेळी उपस्थित अकॅडमी च्या सचीव भाग्यश्री तनपुरे व मेजर महावीर तनपुरे, व मधुकर बिडवे, विशाल शिंदे,शिक्षक सुशांत पवार व  विद्यार्थी मोठ्या संखेने उपस्थित होते त्यावेळीच उषा शिंदे यांनी आपल्या आयुष्यात आलेले आडथळे व त्यावर केलेली मात आसे आनुभव मुलांना शेअर केले त्यावेळी त्यांनी मुलांना एक मोठा सल्ला दिला की आपल्या आई वडील यांनी आपल्याला दिलेली वेळ हा आपन खर्या आर्थानी समोर ठेवला तर आपले ध्येय निश्चित पुर्ण होते आसे आनेक प्रसंग त्यानी आपल्या मार्गदर्शनातून मांडले.

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!