जय शिवराय प्रतिष्ठानचा अनोखा उपक्रम.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज प्रतिनिधी सोमनाथ गायकवाड.

मासाहेब जिजाऊ व स्वामी विवेकानंद यांच्या जयंतीनिमित्त जय शिवराय प्रतिष्ठानच्या मासाहेब जिजाऊ सुकन्या योजना अंतर्गत प्रत्येकी पाचशे रुपये भरून खाते सुरू करण्यात आले त्या खात्याचे पासबुक मान्यवरांच्या हस्ते वाटप करण्यात आले मुलींच्या शिक्षणासाठी व भविष्यासाठी हे खाते सुरू करण्यात आले गेल्या पंधरा दिवसात गरजू मुलींचे परिस्थिती पाहून 26 गरजू मुलींचा यामध्ये सहभाग करून घेतला.. त्यांच्या सर्व कागदपत्रांची पडताळणी करून पोस्ट ऑफिस मध्ये दाखल करण्यात आले व त्यांच्या खात्यामध्ये प्रत्येकी पाचशे रुपये भरण्यात आले.मासाहेब जिजाऊ व थोर पुरुषांचा विचार मनात रुजवण्यासाठी त्यांच्या कार्याचा उद्दिष्ट डोळ्यासमोर ठेवून ते उद्दिष्ट समाजासमोर मांडण्याचे छोटासा प्रयत्न… यावर्षी वानेवाडीतील मुलींचा या योजनेत सहभाग आहे असे संघटनेच्या वतीने कार्याध्यक्ष सुमित नागटिळक यांच्याकडून सांगण्यात आले. सर्व मान्यवरांच्या हस्ते मासाहेब जिजाऊ व स्वामी विवेकानंद यांना अभिवादन करण्यात आले यावेळी सर्व जय शिवराय प्रतिष्ठान सदस्य उपस्थित होते .

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!