नवनिर्वाचीत राष्ट्रवादी काँग्रेस परंडा शहर अध्यक्ष श्रीहारी नाईकवाडी यांचा सत्कार.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.

परंडा शहराचे युवकांचे गळ्यातील ताईत राष्टवादी काँग्रेस ( शरद पवार गट ) नवनिर्वाचीत राष्ट्रवादी काँग्रेस परंडा शहर अध्यक्ष श्रीहारी नाईकवाडी यांचा सत्कार धाराशिव जिल्ह्याचे राष्ट्रवादी कॉंग्रेसचे नेते संतमिरा पब्लिक स्कुल परंडा तसेच आ र पी डि फार्मसी \ बी फार्मसी धारशिव संस्थापक अध्यक्ष प्रतापसिंह पाटील यांनी परंडा शहर अध्यक्ष यांच्या निवास स्थानी जावून नाईकवाडी यांचा सत्कार करण्यात आला यावेळी माजी नगर अध्यक्ष नसिर शहा बर्फी वाले राष्ट्रवादी काँग्रेसचे जेष्ट नेते अँड सुभाष वेताळ परंडा शालेय समिती सदस्य नंदु शिंदे युवा नेते अमोल जगताप संजय गांधी निराधार कमिटीचे माजी सदस्य अप्पासाहेब बनसोडे युवा नेते सचिन पाटील बा काझी आदि मान्यववर उपस्थित होते श्रीहारी यांची निवड दिनांक २५ नोहेंबर रोजी भुम परंडा वाशीचे भाग्यविधाते माजी आमदार यांच्या हस्ते निवड करण्यात आली व तेव्हा पासून आज तागायत श्रीहारी नाईकवाडी यांचे सत्कार चालु आहेत अत्तापर्यंत कोणाचेच सत्कार झाले नाहीत अशा पक्षासाठी तनमन धनाने काम करणारा सर्व सामान्य कार्याकर्त्याला राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्ष परंडा शहर अध्यक्ष म्हणुन निवड करण्यात आली त्यांचे सर्व जिल्हाभर अभिनंदनाचा वर्षाव होत आहे.

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!