घटनेचे शिल्पकार डॉ बाबासाहेब आंबेडकर यांचा67 वे महापरिनिर्वाण दिन निमित्त विनम्र अभिवादन.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज :- परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.

महामानव बोधिसत्व घटनेचे शिल्पकार परमपूज्य डॉक्टर बाबासाहेब आंबेडकर यांचा67 वे महापरिनिर्वाण दिन निमित्त परंडा येथील शासकीय विश्रामगृह या ठिकाणी संयोजक डी.बी.ए.,समुह च्या वतीने विनम्र अभिवादन करण्यात आले यावेळी डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या प्रतिमेचे पूजन अण्णासाहेब बनसोडे,मोहन दादा बनसोडे, राहुल बनसोडे, बिभीषण खुणे,डॉआनंद देडगे,तानाजी शिदे दयानंद बनसोडे, यांनी सामुदायिक पूजन केले यावेळी दिलीप परिहार,महावीर बनसोडे,मनोज सिंगनाथ सामुदायिक त्रिशरण पंचशील घेतले यावेळी कार्यक्रमास पत्रकार अमोल निकाळजे, मस्तुद साहेब, घनश्याम शिंदे, संदिपान कांबळे, गोकुळदास कांबळे, राहुल भोसले, आशिष माने, लक्ष्मीबाई जाधव, भीमा शिंदे, अमोल बनसोडे, प्रदीप परिहार, चंद्राहास बनसोडे,दशरथ मारकड, धर्मराज नेटके,राजेद शिदे, नागनाथ थोरात,छगन चौधरी, प्रतीक बनसोडे,सिद्धांत वाघमारे, ऋषिकेश बनसोडे,इत्यादी बहुसंख्येने परंडा शहरातील नेतेमंडळी व नागरिक व्यापारी भीमसैनिक उपस्थित होते

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!