वक्फ मंडळाच्या जिल्हा कार्यालयासाठी जागा मिळावी : इस्माईल पटेल

Picture of starmazanews

starmazanews

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

बार्शी प्रतिनिधी.
वक्फ मंडळाच्या जागा वाचवण्यासाठी व त्याची देखभाल दुरूस्ती रजिस्ट्रेशन, योजना या विविध कामांसाठी सोलापूर शहर व जिल्ह्यातील तमाम नागरीकांना छत्रपती संभाजीनगर ( औरंगाबाद) येथे येणे जाणे करावे लागते म्हणून सोलापूर येथे जिल्हा वक्फ कार्यालयासाठी जुने किंवा नवीन जिल्हाधिकारी कार्यालयात जागा मिळावी अशा मागणीचे निवेदन मौलाना आझाद विचार मंचच्या वतीने निवासी उपजिल्हाधिकारी यांना भेटून मागणी करण्यात आली. यावेळी मौलाना आझाद विचार मंचचे जिल्हाध्यक्ष इस्माईल पटेल व मुस्लिम बिरादार जमातचे शिष्टमंडळ उपस्थित होतो. आपण आमच्या मागणीचा विचार करून तात्काळ कार्यवाही करून जागा उपलब्ध करून द्यावी. असेही निवेदनात म्हटले आहे.

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!