शिव-भीम-मल्हार- सेना व डी.बी.ए. समूहाच्या वतीने लोकशाहीर अण्णाभाऊ साठे यांची जयंती उत्साहात साजरी.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने. परंडा येथे शिव-भीम-मल्हार- सेना व डी.बी.ए. समूहाच्या वतीने शासकीय विश्रामगृह येथे दिनांक १ ऑगस्ट 2023 रोजी लोकशाहीर अण्णाभाऊ साठे यांची 103 वी जयंती उत्साहात साजरी करण्यात आली यावेळी माननीय डी.बी.ए समूहाचे संस्थापक/अध्यक्ष दयानंद गोरख बनसोडे,बिभीषण खुणे,महावीर बनसोडे,अमर गायकवाड,प्रदीप परिहार, श्रद्धा फोटो स्टुडिओ चे मालक दत्ता शिंदे, यांच्या हस्ते प्रतिमेचे दीप धूप व पुष्प अर्पण करून वंदन करण्यात आले यावेळी संयोजक शिव-भीम- मल्हार-सेना व डी.बी.ए समूह माननीय दयानंद बनसोडे यांच्या हस्ते(1) भगवान बुद्ध आणि त्यांचा धम्म(2) ध्यान का आवश्यक आहे? या दोन ग्रंथाचे मोफत वाटप करण्यात आले यावेळी समता परिषद जिल्हा उपाध्यक्ष बिभीषण खुणे ,लहुजी सेनेचे तालुकाध्यक्ष लक्ष्मण चव्हाण ,खासापुरीचे युवा कार्यकर्ते युवराज कसबे साहेब, भारतीय बौद्ध महासभेचे कार्यालयीन सचिव बोधाचार्य मनोज सिंगनाथ,भारतीय बौद्ध महासभेचे तालुका सरचिटणीस माननीय महावीर बनसोडे, नागनाथ थोरात, प्रदीप परिहार, दशरथ मारकड साहेब,सुहास पाटील साहेब,लक्ष्मी जाधव ताई,राजभाऊ जाधव,सरणवाडी चंद्रहास बनसोडे ,सोनवणे साहेब,व भारतीय बौद्ध महासभेचे कार्यकर्ते व लहुजी सेनेचे सर्व कार्यकर्ते अशोक चव्हाण, तुकाराम शेंडगे, काका चव्हाण, श्रीराम धेडे, तात्या चव्हाण, नितीन पाटोळे, बापू क्षीरसागर, दशरथ शेलार, रामा घोरपडे, इत्यादी बहुसंख्येने समाज बांधव उपस्थित होते शेवटी आभार प्रदर्शन दयानंद बनसोडे यांनी केले

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!