महाराष्ट्र विद्यालयाचा संघ फुटबॉल मध्ये उपविजेता.

Picture of starmazanews

starmazanews

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898


बार्शी : -दिनांक २० जून २०२३ वार गुरुवार रोजी सोलापूर येथे क्रीडा व युवक सेवा संचालनालय व जिल्हा क्रीडा अधिकारी कार्यालय सोलापूर यांच्या वतीने घेण्यात आलेल्या सुब्रतो मुखर्जी फुटबॉल स्पर्धा घेण्यात आल्या.
या स्पर्धेमध्ये महाराष्ट्र विद्यालय बार्शी मधील वयोगट १७ वर्षाखालील मुलांच्या संघाने उपविजेतेपद पटकावले
सोलापूर येथील नेहरू मैदानावर या स्पर्धा संपन्न झाल्या. या स्पर्धेमध्ये महाराष्ट्र विद्यालयातील पुढील खेळाडूंनी आपला उत्तम खेळ दाखवत उपविजेतेपद पटकावले त्या खेळाडूंचे नावे पुढीलप्रमाणे विनित गपाट, व्यंकटेश सावळे,शिवम मोहिते, हर्ष बेणारे, ऋग्वेद मते,हर्षद पाटील, प्रणव हांडे,ओम उबाळे ,ओम केसकर, दत्ताजी शिराळकर, प्रथमेश अवारे , ओंकार आवटे,अथर्व राऊत,कार्तिक आवटे, अथर्व यादव ,श्रीनाथ राऊत, सर्व यशस्वी खेळाडूंना श्री.ए.वाय. पाटील, श्री.पी.डी.पाटील,श्री.वाय. एस.उपळकर यांचे मार्गदर्शन लाभले. सर्व यशस्वी खेळाडूंचे व त्यांना मार्गदर्शन करणाऱ्या शिक्षकांचे संस्थेचे अध्यक्ष मा. डॉ.श्री.बी.वाय. यादव साहेब, संस्थेचे उपाध्यक्ष माननीय श्री. नंदनजी जगदाळे साहेब,संस्थेचे जनरल सेक्रेटरी तथा शाळा समितीचे अध्यक्ष माननीय श्री.पी. टी.पाटील साहेब, संस्थेचे सहसचिव तथा शाळा समितीचे सदस्य मा.श्री.अरुणजी देबडवार , संस्थेचे खजिनदार माननीय श्री.जयकुमार शितोळे,शाळा समितीचे सदस्य माननीय श्री.व्ही. एस.पाटील सर,माननीय श्री.बी.के. भालके सर,सर्व संस्था कार्यकरिणी सदस्य, सर्व संस्था सदस्य,विद्यालयाच्या विद्यमान मुख्याध्यापिका श्रीमती के.डी.धावणे,उपमुख्याध्यापक श्री.आर.बी. सपताळे सर,सर्व शिक्षक, शिक्षिका व शिक्षकेतर कर्मचारी यांनी अभिनंदन केले.

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!