ओबीसी सेलचे प्रदेशाध्यक्ष कल्याण राव आखाडे यांचा मा.आ.राहुल मोटे यांच्या हस्ते सत्कार

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने
परांडा – 52 टक्के ओबीसी जात समूहाचे प्रतिनिधित्व करण्यासाठी राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे सर्वेसर्वा शरद पवार साहेबांनी माझ्याकडे नेतृत्व दिले याचा मी निश्चितच समाजातील शोषित पीडित वंचित शेवटच्या घटकाला न्याय देण्यासाठी प्रामाणिक प्रयत्न करणार असल्याचे प्रतिपादन सावता परिषदेचे संस्थापक अध्यक्ष तथा राष्ट्रवादी काँग्रेस ओबीसी सेलचे प्रदेशाध्यक्ष कल्याण राव आखाडे यांनी केले आहे..
परंडा येथील शासकीय विश्रामगृहात तालुका सावता परिषद व राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाच्या वतीने माजी आमदार राहुल मोटे यांच्या हस्ते सत्कार करून अभिनंदन करण्यात आले..
यावेळी राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे तालुकाध्यक्ष एड .संदीप पाटील राष्ट्रवादी काँग्रेस सामाजिक न्याय विभागाचे जिल्हाध्यक्ष राहुल बनसोडे, कृषी उत्पन्न बाजार समितीचे सभापती जयकुमार जैन, उपसभापती संजय पवार ,मजूर फेडरेशनचे संचालक धनंजय हांडे, कृषी उत्पन्न बाजार समितीचे संचालक डॉ.रवींद्र जगताप हरिश्चंद्र मिश्किल ,एड. सुजित देवकते किरण शिंदे, शंकर जाधव, अनिकेत काशीद, सावता परिषदेचे प्रदेश संपर्क प्रमुख शिवाजी येवारे , प्रदेश प्रवक्ते डॉ. राजू काळे, मराठवाडा उपाध्यक्ष बापू शिंदे, मराठवाडा संपर्क प्रमुख विष्णू पंत खेत्रे, जिल्हाध्यक्ष दिनेश गोरे, तालुका अध्यक्ष अर्जुन सायकर, राहुल वाघमारे, गणेश इथापे ,धनंजय आदलिंगे ,राजू अलबत्ते, योगेश राऊत ,बिभीषण खुणे, गनी हावरे, सलिम हांनूरे, , दत्ता माळी , हरून मुल्ला, नसीर शहा बर्फिवले, घनश्याम शिंदे , जावेद पठाण, गणेश जमदाडे, सोमनाथ इथापे, बालाजी गायकवाड ,अक्षय राऊत, सोमनाथ अवसरे ज्ञानेश्वर वाघमारे आदी उपस्थित होते..

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!