पालखी सोहळ्याच्या अनुषंगाने आळंदी नगरपरिषदेची अतिक्रमण विरोधी कारवाई.

Picture of starmazanews

starmazanews


स्टार माझा न्यूज :- पुणे प्रतिनिधी नामदेव मेहेर
आळंदी:- आळंदी मध्ये अतिक्रमण विरोधात कारवाईला सुरुवात आज दि.६ जुन२०२३ रोजी रस्त्यांवरील, फुटपाथवरील दुकाने,टपर्या यांची झालेली अतिक्रमणे जेसीबीच्या सहाय्याने हटविण्यात आली.तर काही फुटपाथवर व रस्त्यावर असलेले फ्लेक्स,दुकानाचे फलक,फुटपाथ वरील इतर वस्तू पालिका कर्मचाऱ्यांद्वारे उचलून ट्रॅक्टर मध्ये ठेवण्यात आले. मंदिर परिसरात जवळील काही भाग हजेरी मारुती चौक, भैरवनाथ चौक, ते वारकरी शिक्षण संस्था चाकण चौक, नदीपलीकडील दर्शन बारी, जवळील परिसर इंद्रायणी नदीलगत इंद्रायणी नगर, रस्ता फूटपाथ वरील दुकाने टपऱ्या फ्लेक्स इत्यादीवर कारवाई करण्यात आली आहे. नागरिकांचे नुकसान होऊ नये म्हणून अतिक्रमणे काढण्याकरिता पूर्वसूचना ही देण्यात आल्या होत्या. काही नागरिकांनी स्वतःहून रस्त्यावरील व फूटपाट वरील अतिक्रमणे काढलेले दिसून येत होती. काही त्यावेळी अतिक्रमणे काढताना दिसून येत होती. पुढील काही दिवसांमध्ये शहरात पालिका हद्दीमध्ये विविध ठिकाणी वेळोवेळी अशाच कारवाई करण्यात येणार आहे. यावेळी पालिकेचे अधिकारी सचिन गायकवाड, अरुण गुंडरे, पालिका कर्मचारी, पिंपरी चिंचवड स्पेशल पोलीस फोर्स अधिकारी, कर्मचारी उपस्थित होते.

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!