श्री हंसराज स्वामी महाराज यांच्या १७३ व्या पुण्यतिथीनिमित्त विविध धार्मिक कार्यक्रमांचे आयोजन.

Picture of starmazanews

starmazanews

परंडा- प्रतिनिधी गोरख देशमाने . परंडा हंसराज स्वामी मठ येथील ब्रम्हीभुत श्री हंसराज स्वामी महाराज यांच्या १७३ व्या पुण्यतिथीनिमित्त विविध धार्मिक कार्यक्रमांचे आयोजन..
शहरातील हंसराज स्वामी मठात २६ ते २८ एप्रिल या कालावधीत श्री.हंसराज स्वामी महाराज याचा पुण्यतिथी उत्सव साजरा होत आहे.बुधवार (दि.२६) दुपारी ४ ते ४.३० श्रीराम भजनी मंडळ, हंस भजनी मंडळ यांचे भजन होणार असून रात्री ७ ते ८ नित्य आरती, रात्री ८ ते ९ ध्यान व ग्रंथवाचन.गुरुवार (दि.२७) सकाळी ७ ते १२ श्री दत्त याग, आरती व पुर्णावती, दुपारी ४ ते ५.३० श्री हंस महिला भजनी मंडळाचा भजनाचा कार्यक्रम, रात्री ७ ते ८ नित्य आरती, ८ ते ९ ध्यान व ग्रंथ वाचन, रात्री ९ ते १० पुणे येथील शिरीष बोकील यांचा भावगीत भक्तीगीताचा कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला आहे.शुक्रवार (दि.२८) पहाटे ४.३० ते ६ श्री च्या समाधीस रूद्राभिषेक पूजा होणार असून सकाळी ६.१४ वाजता समाधीस प्रयाणकाळी गुलाल उधळून पुण्यतिथी उत्सव साजरा करण्यात येणार आहे. त्यानंतर ६.३० ते ७ श्री हंसराज स्वामी लिखित ‘चुडालाख्यान’ या ग्रंथाचे प्रकाशन होणार आहे.सकाळी ७ ते ८ अविनाश पवार यांचे प्रवचन होणार असून कार्यक्रमाचे प्रास्ताविक ज्ञानेश्वर निघोजकर आळंदी करणार आहेत. दुपारी १२ ते ३ या वेळेत महाप्रसादाचे आयोजन करण्यात आले आहे.संध्याकाळी ५ ते ६.३० श्रीनिवास खर्डेकर यांचे कीर्तन होणार असुन रात्री ८.३० ते १० हभप संजय महाराज झानपुरे साडेकला यांचे कीर्तन होणार आहे.सर्व कार्यक्रसाठी भाविक भक्तानी उपस्थित राहावे, असे आवाहन श्री हंस मंडळ परंडा यांनी केले आहे. 

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!