गाव,वाडी,वस्ती राष्ट्रवादी महिला आघाडी, उपक्रमाचा मौजे वाकडी येथे शुभारंभ.

Picture of starmazanews

starmazanews

www.starmazanews.com परांडा प्रतिनिधी हनुमंत गायकवाड

आदरणीय वैशालीताई राहुल मोटे यांच्या संकल्पनेतून गाव वस्ती वाडी येथे राष्ट्रवादी महिला आघाडी या उपक्रमाचा शुभारंभ मौजे वाकडी तालुका परंडा या ठिकाणाहून करण्यात आला .या उपक्रमा अंतर्गत तालुक्यातील प्रत्येक गावात जाऊन महिला मेळाव्याचे आयोजन करण्यात येणार आहे .या मेळाव्यातून महिलांच्या असणाऱ्या समस्या अडचणी, आरोग्यविषयक अडचणी, आणि महिलांच्या विचारांची देवाण-घेवाण करण्यात येणार आहे.महिला संबंधित असणाऱ्या शासकीय योजनेची माहिती महिलांपर्यंत पोहोचवण्यात येणार असून महिलांना सक्षम करण्याचा प्रयत्न करण्यात येणार आहे या कार्यक्रमासाठी कार्यक्रमाचे प्रस्ताविक राष्ट्रवादी कॉंग्रेस महिला आघाडी परांडा तालुक्याच्या कार्यकारणी सदस्य, दिपाली हनुमंतराव रगडे यांनी केले तर कार्यक्रमाला मार्गदर्शक म्हणून राष्ट्रवादी कांग्रेस पार्टी महिला आघाडी च्या तालुका अध्यक्ष स्वाती हनुमंत गायकवाड यांनी सर्व महिलांना संबोधित केले यावेळी कार्यक्रमाचे अध्यक्ष म्हणून वाकडी गावच्या विद्यमान सरपंच सुनीता धनंजय हांडे तसेच कार्यकारणी सदस्य रशिदा सय्यद या देखील उपस्थित होत्या या कार्यक्रमाचे आभार प्रदर्शन अनुराधा अंभोरे यांनी केले या कार्यक्रमासाठी गावातील असंख्य महिला उपस्थित होत्या.

www.starmazanews.com मुख्य संपादक : रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!