नगरसेवक श्री प्रवीण भालेकर व सौ.मायाताई भालेकर यांच्या हस्ते  योगा सुर्य नमस्कार प्रमाण पत्र वाटप.

Picture of starmazanews

starmazanews


स्टार माझा न्यूज पुणे प्रतिनिधी नामदेव मेहेर .
पिंपरी चिंचवड दि.
यमुनानगर निगडी
प्रेरणा योग व प्रशिक्षण
केंद्रामध्ये जे योग विद्यार्थी सूर्यनमस्कार स्पर्धेमध्ये ज्यांचा नंबर आलेला आहे. त्यांना जिल्हा क्रीडा अधिकारी व शिक्षण उपसंचालक औरंगाबाद विभाग यांच्या प्रमाणपत्र वितरणाचा कार्यक्रम माननीय नगरसेवक प्रवीण जी भालेकर आणि सौ. मायाताई भालेकर यांच्या हस्ते मुलांना देण्यात आलेला होता. कार्यक्रमास सामाजिक कार्यकर्त्या माननीय मंगल ताई शर्मा, बालाजी फूड्स प्रॉडक्ट  संचालिका सौ. साक्षी प्रकाश तोनशाळ, व सिताई बहुउद्देशीय संस्थेच्या सदस्या सौ. माधवी जाधव व प्रेरणा योग प्रशिक्षण केंद्राचे योग शिक्षक दिनेश काळे उपस्थित होते. माननीय प्रवीण सर भालेकर यांनी योग विद्यार्थ्यांना पूर्ण ड्रेस देण्याचे स्वीकारले आहे. त्यांचा प्रेरणायोग यावेळी  योगगुरू, नगरसेवक, आजी माजी, पदाधिकारी विद्यार्थी पालक मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.केंद्राकडून आभार आणि धन्यवाद

स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!