परंडा शहरातील नावाजलेल्या अदित्य कोचिंग क्लेसेसचा २७ वर्षाची यशाची परंपरा कायम.  

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.

परंडा शहरात  प्रा रविंद्र चव्हाण यांनी सन १९९७ साली  अदित्य क्लासेसची सुरुवात केली आज तागायत क्लासेचा यशाचा चढता आलेख  २०२४ पर्यंत कायम   तेवत ठेवत  या क्लासेची यशाची परंपरा कायम ठेवत  इंग्रजी व सायन्स या विषयांची क्लासेस प्रा रविंद्र चव्हाण घेतात  दर वर्षी या क्लासेस मध्ये इंग्रजी व सायंन्सला १०० पैकी ९९  मार्क ९८ मार्क या क्लासेचे विद्यार्थी मिळवतात  टॉप मधे आलेले विद्यीर्थी इंग्रजी विषयात  प्रथम  तपस्या विजय कुमार पाटील ९८ गुण                                       २) इंग्रजी विषयात जिशान जहांगिर पटेल ९६      दृतीय                   ३) इंग्रजी विषयात  संस्कृती  शिवराम नाईकवाडे  ९५ गुण तृतीय                                             ४) इंग्रजी विषयात अनुराधा कांबळे ९५ गुण घेवून  उत्तीर्ण झाले आहेत                        सायन्सचे टॉपचे विद्यार्थीनी           १) श्रेता तरंगे सायन्स ९९ गुण     २) सारंगी चव्हाण ९९ गुण         3) अनुराधा कांबळे ९६ गुण घेवुन  ह्या विद्यार्थीनी अदित्य क्लासेसचे नाव उंच शिखरावर नेहले  त्यांचे सर्वत्त कौतुक होत आहे

स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!