आरसुली ता भूम
भूमिपुत्र डॉ.राहुल घुले यांचा जेष्ठ नागरिकांना “काठीचा आधार “

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.

परंडा प्रतिनिधी ता १९ / ५ २०२३ रोजी रविवार मौजे आरसुली ता भूम
भूमिपुत्र डॉ. राहुल घुले यांचा जेष्ठ नागरिकांना “काठीचा आधार “

जेष्ठ नागरिकांसह १०७ वर्षाच्या वृद्धानी आभार मानत दिले शुभाशीर्वाद

भूमिपुत्र डॉ राहुल घुले यांनी तालुक्यातील आरसोली येथे दिनांक १९ रोजी जेष्ठ नागरिकांना तब्बल १५० ‘आधार काट्याचे ‘वाटप करत आधार दिला आहें. या काठीची दुकानामध्ये ५०० ते ६०० रुपये किंमत असून सुमारे ७५ हजार रुपयांच्या या आधार काठ्या “मोफत” वाटप करण्यात आल्या आहेत. या समजपयोगी उपक्रमामुळे जेष्ठ नागरिकांसह १०७ वर्षाच्या वृद्धानी डॉ राहुल घुले यांचे आभार मानत शुभाशीर्वाद दिले.
डॉ राहुल घुले यांचा सामाजिक कार्याचा आलेख दिवसोंदिवस वाढत चालला असून जनहिताच्या दृष्टीने ते हिताची कामे करत आहेत. आजपर्यंत त्यांनी मोफत ऑपरेशन, मोफत मंगल सेवा, मोफत डीपी वाहतूक सेवा करत त्यांनी भूम परंडा वाशी तालुक्यातील जेष्ठ नागरिकांना मोफत २५ हजार  “आधार काठी ” वाटप करण्यात येत आहेत. या उपक्रमामुळे जेष्ठ नागरिकांना दिलासा मिळत असून त्याच्या उपक्रमाचे कौतुक सर्वत्र होत असून उपक्रमांस तालुक्यातून मोठ्या प्रमाणात प्रतिसाद मिळत आहें.
दरम्यान  भूमिपुत्र डॉ राहुल घुले यांचा आरसोली ग्रामस्थांच्या वतीने मानाची शाल भेट देऊन, जेष्ठ महिलांनी औक्षण करत सन्मान करण्यात आला.
यावेळी नागरिकांनी  डॉ राहुल घुले यांना “आरोग्यसम्राट” म्हणून संबोधिले. गावातील वयोवृद्ध व्यक्तीच्या घरी जाऊन त्यांना आधार काठी दिली.यावेळी  वयोवृद्ध महिलांनी साखर भरपूर शुभाशीर्वाद दिले.
यावेळी भूमिपुत्र  तथा डॉ राहुल घुले, भाऊसाहेब कुलकर्णी, प्रशांत मुंडेकर,  अनुरथ चंदनशिवे, सुनील पाटिल, सुदाम नागटिळक, उल्हास सातपुते, बालाजी मुंडेकर, संदीप खराडे, शंकर खराडे, अमोल खराडे, वाळिव नागटिळक सह गावातील जेष्ठ नागरिकांसह, महिला, ग्रामस्थ मोठ्या प्रमाणात उपस्थित होते.

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!