महाराष्ट्र शासन कृषी विभागामार्फत कांदलगाव येथील शेतकऱ्यांना मार्गदर्शन.

Picture of starmazanews

starmazanews

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

परंडा प्रतिनिधी दिनांक 17 मे 2024

परंडा तालुक्यामध्ये महाराष्ट्र शासन कृषी विभागामार्फत  जिल्हा अधीक्षक कृषी अधिकारी रवींद्र माने यांच्या मार्गदर्शनाखाली तालुका कृषी अधिकारी नानासाहेब लांडगे व मंडळ कृषी अधिकारी एम ए पाटील यांच्या संकल्पनेतून दिनांक 17 मे 2024 रोजी कांदलगाव तालुका परांडा जिल्हा धाराशिव येथे कृषी सहाय्यक जाधव आर बी यांनी गावांमध्ये खरीप पूर्व हंगाम बैठक आयोजित करून गावातील शेतकऱ्यांना बियाणे उगवण क्षमता चाचणी तसेच बीज प्रक्रिया टोकन यंत्र बीबीएफ चे महत्व गोगलगाय नियंत्रण लिंबोळी अर्क बियाणे उगवण क्षमता प्रात्यक्षिक बीज प्रक्रिया प्रात्यक्षिक दाखवले तालुका कृषी अधिकारी नानासाहेब लांडगे यांनी बीबीए प्रात्यक्षिक व महत्व उत्पादन खर्च कमी व उत्पादन जास्त कसे काढता येईल याबद्दल सविस्तर असे मार्गदर्शन करण्यात आले या यावेळी गावातील ग्रामस्थ शेतकरी तसेच सरपंच मोठ्या संख्येने उपस्थित होते

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!