महाविकास आघाडीचे उमेदवार ओमराजे निंबाळकर परंडा दौऱ्यावर.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज :- परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.

महाविकास आघाडीचे उमेदवार ओमराजे निंबाळकर हे परंडा दौऱ्यावर आल्या असता  हजरत ख्वॉजा बद्रोद्दीन चिश्ती शहीद रहै . अलैह दर्गा परंडा येथे खासदार ओमराजे निंबाळकर दर्शन घेतले त्यानंतर श्रीराम मंदीर येथे दर्शन घेऊन आरती केली तसेच शिवसेना शहर शाखा येथे सदिच्छा भेट दिली तेथे त्यांचा सत्कार करण्यात करण्यात आला  त्यांतर मा . नगरध्यक्ष सुभाष दादा शिंदे  व लतीफ कुरैशी यांच्या घरी सदिच्छा भेट देऊन  मा.आ. ज्ञानेश्वर तात्या पाटील निवास स्थानी कार्यकता च्या भेटीगाटी घेतल्या  .
यावेळी मा.आ ज्ञानेश्वर तात्या पाटील, जिल्हाप्रमुख रणजित ज्ञानेश्वर पाटील , राष्ट्रवादी शरद पवार सरचिटणीस प्रतापसिंह पाटील , तालुका प्रमुख मेघराज पाटील ,शहरप्रमुख रईस मुजावर ,मा. नगरध्यक्ष सुभाष शिंदे ,मा. नगरध्यक्ष शिवाजी मेहेर , जनार्धन मेहेर ,मा. उपनगरध्यक्ष इस्माईल कुरैशी ,मा. नगरसेवक मैनूदीन तुटके ,मा. नगरसेवक डॉ. अब्बास मुजावर ,मा. नगरसेवक इरफान शेख , मा . नगरसेवक मन्नान बासले ,मा. नगरसेवक अनिल शिंदे ,सभापती जयकुमार जैन , संचालक जावेद बागवान , संचालक अनिकेत काशीद , युवा सेना तालुका प्रमुख शिवाजी देवकर ,मधुकर गायकवाड , संतोष गायकवाड , तुकाराम गायकवाड , प्रशांत गायकवाड , बालाजी गायकवाड , राहूल देवळे , राष्ट्रवादी चे राहूल बनसोडे , श्रीहरी नाईकवाडी, नंदू शिंदे , नसीर शहाबर्फी वाले , जावोद्दीन वस्ताद , खय्युम तुटके , रफिक मुजावर , एजाज मुजावर , शाहरूख मुजावर , फिरोज मुजावर , सदाम मुजावर , शादाब मुजावर , साबेर मुजावर ,अझर शेख , मजहर दहेलूज , बुद्दीवान लटके , प्रितम डाके , सत्तार पठाण , लतीफ कुरेशी , सत्तार पठाण मसालेवाले , अभय पाटील , मोहसीन कुरैशी , सुफीयान कुरैशी , राजा पाटील , गजेद्र गायकवाड , बुद्धीवान गोडगे , राजभाऊ कुमार , अशोक गवारे , जिशान काझी , कुणाल जाधव , डिपक पाटील , गनी हावरे , शिवाजी गायकवाड , कासीम तुटके ,बाबा गायकवाड, जोएब हावरे , तय्यब मुजावर , संतोष मेहेर , सोमनाथ अलबते , रविकिरण चैतन्य , मुत्तलिब कुरैशी , इरशाद कुरैशी , बालाजी बुलबुले , सुरेश सुतार , शरद डोरले ,आदी महाविकास आघाडीचे कार्यकते व पदाधिकरी मोठ्या  संख्येने उपस्थित होते

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!