महाविकास आघाडी चे उमेदवार खासदार श्री ओम राजेनिंबाळकर यांच्या प्रचारार्थ परंडा येथे आढावा बैठक.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.

महाविकास आघाडी चे उमेदवार खासदार श्री ओमप्रकाश राजेनिंबाळकर यांच्या प्रचारार्थ शिवसेना भूम-परांडा – वाशी चे मा आ श्री *ज्ञानेश्वर तात्या पाटील  यांच्या आदेशाने  धाराशिव जिल्हा संपर्क प्रमुख काटमोरे साहेब व जिल्हाप्रमुख रणजित ज्ञानेश्वर पाटील यांच्या प्रमुख उपस्थित आज परंडा येथे आढावा बैठक घेण्यात आली यावेळी संपर्क प्रमुख काटमोरे साहेब , जिल्हाप्रमुख रणजित दादा पाटील , तालुका प्रमुख मेघराज दादा पाटील यांनी मार्गदर्शन केले . यावेळी शहर प्रमुख रईस मुजावर , युवा सेना शहर प्रमुख कुणाल जाधव , युवा सेना तालुका प्रमुख शिवाजी देवकर , महिला तालुका प्रमुख  छायाताई जोगदंड , महिला उपतालुका प्रमुख कांचन ताई देवकर , महिला उपशहर प्रमुख सायरा आजरोद्दीन तुटके ,बाजार समिती जयकुमार जैन ,मा. नगरध्यक्ष सुभाष शिंदे ,मा. उपनगरध्यक्ष इस्माईल कुरैशी,जनार्धन मेहेर, मा.नगरसेवक मकरंद जोशी,मा. नगरसेवक डाॅ .अब्बास मुजावर ,मा. नगरसेवक इरफान शेख ,मा. नगरसेवक विनोद साळवे,मा. नगरसेवक संजय कदम ,मा. नगरसेवक मन्नान बासले , संचालक जावेद बागवान , उपसभापती संजय पवार , संचालक किरण शिंदे , जेष्ठ शिवसैनिक दिलीप काका रणभोर ,दत्ता मेहेर , मधुकर गायकवाड ,संतोष गायकवाड,प्रशांत गायकवाड, तुकाराम गायकवाड ,बालाजी गायकवाड , दिपक गायकवाड , रफिक मुजावर ,एजाज मुजावर , शाहरूख मुजावर , साबेर मुजावर , सद्दाम मुजावर , उमेश परदेशी , दत्तात्रय धनवे , सत्तार पठाण , अक्षय गवारे , जिशान काझी , अंकुश डांगे , बुद्दीवान गोडगे , बुद्दीवान लटके , ओंकार गायकवाड , सागर शिंदे, माणिक शिंवे , रोहीदास गोफणे ,वचिष्ठ जसकर , रामलिंग लटके , माहावीर बारसकर , सतिश भांडवलकर , शिवाजी कासारे , नाना भांडवलाकर , नामदेव वायसे , तुषार पाटील , नामदेव वायसे , बंडू गोकणे , ज्योतीराम क्षीरसागर , पाडुरंग हगारे , दिपक पाटील , भारत पवार , बाळासाहेब पाटील , दिनकर ताकमोडे, रणजित अंधारे , महेश करळे , लतीफ कुरैशी , इरशाद कुरैशी , शिवाजी गरड , बाळासाहेब कदम , सुरेश पालके , जमुन मुजावर , योगेश नरसाळे , संतोष कदम , सुर्यकांत बोराडे , लक्ष्मीकांत माळी , सोमनाथ गुरव ,सुजित शिंदे आदी शिवसैनिक मोठया संख्येने उपस्थित होते…!!!

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज  पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!