श्री.निर्मलकुमार मच्छिंद्र गांधले यांना जिल्हा स्तरीय गुणवंत शिक्षक पुरस्कार.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.

आखील भारतीय साने गुरुजी कथामाला जिल्हा समिती धाराशिव साने गुरुजी शतकोत्तर रौप्य महोत्सवी जयंती वर्षा निमित्त “जिल्हा स्तरीय गुणवंत शिक्षक पुरस्कार २०२४” दि ०४/०२/२०२४ रोजी परंडा तालुक्यातील देवगांव (खु) येथील मुख्याध्यापक श्री. निर्मलकुमार मच्छिंद्र गांधले यांना मिळाल्याने कल्याणसागर समुहाचे अध्यक्ष मा.आमदार श्री. सुजितसिंह ठाकूरसाहेब यांनी संवाद निवासस्थानी सत्कार करून शुभेच्छा दिल्या आला.
यावेळी कल्याणसागर मा. विद्यालय डोमगाव चे मुख्याध्यापक श्री. सुबोधसिंह ठाकूर, मुख्याध्यापक श्री. अनंत सुर्यवंशी, मुख्याध्यापक श्री. सुनिल पडघन, मुख्याध्यापक श्री. किरण गरड, मुख्याध्यापक श्री. रणजित घाडगे, श्री. चंद्रकांत पवार, संस्थेचे उपाध्यक्ष श्री. ‌ हिमालय वाघमारे, अंगद लांडगे तसेच सिध्देश्वर विद्यालय देवगांव खु, कल्याणसागर मा. विद्यालय डोमगाव व‌ परंडा येथील सर्व शिक्षक व शिक्षकेतर कर्मचारी मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!