राजापुरा गल्ली यथे वीरशिरोमणी महाराणा प्रताप पुण्यतिथी साजरी.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.

परंडा येथील राजापुरा गल्ली यथे वीरशिरोमणी महाराणा प्रताप पुण्यतिथी साजरी करण्यात आली राजापुरा गल्ली येथील सर्व जातीय समाज बांधवाचा वतीने महाराणाप्रताप पुण्यतिथी साजरी करण्यात आली आज दिनांक तिथी प्रमाणे १९ जानेवारी २०२४ शुक्रवार रोजी सायंकाळी ८ वाजता वीर शिरोमणी महाराणा प्रताप प्रतिमिचे पुजन भाजापा प्रदेश सरचिटणीस माजी आमदार सुजितसिंह ठाकूर यांच्या हस्ते प्रतिमिचे पुजन करुन अभिवादन करण्यात आले यावेळी राजापुरा गल्ली परिसरातील सर्वजाती धर्माती युवक मोठ्या संख्येने उपस्थित होते यावेळी सुरेशसिंह सद्धीवाल मयुर लोखंडे ‘ मदनसिंह सद्दीवाल समरजितसिंह ठाकूर प्रविण मिश्रा , अॅड पृथ्वीराजसिंह सद्घीवाल धीरजसिंह ठाकूर अमितसिंह सद्घीवाल आदर्शसिंह ठाकूर राज वळसंगकर सुरजसिंह ठाकूर अशिषसिंह ठाकूर सनी काशीद ओमकार तबेलदार अजय पांडे बंडी ठाकूर अनुराग ठाकूर आदिंची उपस्थिती होती

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!