परंडा येथे ड्रग्ज माफीयास ड्रग्जसह अटक.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.

परंडा येथील ड्रग्ज माफीयास एमडी ड्रग्जसह अटक परंडा येथील १९ जानेवारी रोजी परंडा देवगाव रोडवर खंडेश्वरी शाळेजवळ सायंकाळी ७ सुमारास हि अटकेची कारवाई करण्यात आली पोलिस सुत्राकडून मिळालेली माहिती अशीकी या कारवाईत ७ ते ८ ग्रॅम ब्रिज कपीनीचे गाडी क्रमांक एम एच ४६ ए यु २८ ३२ अंदाजे सहा लाख रुपयांचा माल जप्त करण्यात आला साफळा रचून करण्यात आलेल्या कारवाईत अरोपी इमरान बशीर शेख उर्फ शहा बर्फीवाले वय २९ या अरोपीस अटक करण्यात आलेली आहे परंडा पोलिस ठाण्याचे पोलिस निरीक्षक विनोद इज्यवार यांच्या मार्गदर्शनात स पो निरीक्षक कविता मुसळे सह पोलिस हेड कॉ रफीक मुलानी वाय जी यादव पोलिस नाईक बळी शिंदे ग्रेड पी एस आय केके कांबळे यांनी कारवाई केली आहे पोलिसांनी केलेल्या कारवाई मुळे परंडा शहरातील अवैद्य धंदे वाल्यांचे धाबे दणाणले आहेत

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!