पीएमपीएमएलकडून पुणे – अहमदनगर रोडवर विजयस्तंभ कार्यक्रमासाठी विशेष व्यवस्था.

Picture of starmazanews

starmazanews


पुणे प्रतिनिधी नामदेव मेहेर
पुणे:- दि. १ पुणे नगर रोडवरील पेरणे फाटा येथे विजयस्तंभ मानवंदना कार्यक्रमासाठी लोकांची संभाव्य गर्दी पाहता वाहतूक समस्या सोडविण्यासाठी वाहतूक पोलीस अधिकारी कृतीशील उपाययोजना करत आहेत. वाहतूक समस्या कमी करण्यासाठी विशेष व्यवस्था आखण्यात आली आहे. पुणे नगर रोडवरील बीआरटी लेनचा विभाग,विमान नगर चौक ते खराडी जुना नाका या विजयस्तंभाच्या कार्यक्रमासाठी ये- जा करणार्या सामान्य वाहनांसा
खुला केला जाईल. या धोरणात्मक निर्णयाचा उद्देश संपूर्ण क्षेत्राचा वापर इष्टतम करणे आणि वाहतूक व्यवस्थापनास मदत करणे हा आहे. या प्रस्तावाला पुण्याचे पोलीस आयुक्त रितेश कुमार यांची मंजूर मिळाली आहे.३१ डिसेंबर २०२३ ते १ जानेवारी २०२४ पर्यंत बीआरटी रस्ता विभाग विमान नगर चौक ते खराडी जुना जकात नाका या दोन्ही लेनमध्ये तात्पुरता खुला केल्याने वाहतूक कोंडी कमी होणे अपेक्षित आहे.

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!