राष्ट्रवादी शहराध्यक्ष पदी श्रीहरी नाईकवाडी यांच्या निवडिबद्दल वंचित बहुजन आघाडी तर्फे सत्कार .

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज :- परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने
प्रतिनिधी परांडा दिनांक 29 नोव्हेंबर 2023 येथील परांडा शहरातील श्रीहरी नाईकवाडे यांची राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टी या पक्षाच्या परांडा शहराध्यक्षपदी निवड झाल्याने वंचित बहुजन आघाडी तर्फे सत्कार करण्यात आला .
याप्रसंगी सत्कारमुर्ती श्रीहारी नाईकवाडी ,मा.आण्णासाहेब बनसोडे, जेष्ट साहित्यीक मा.तु.दा.गंगावणे (काका) वंचित बहुजन आधाडी चे जेष्ट नेते मा.मोहनदादा बनसोडे, फुले आंबेडकर विद्वत सभा राज्य समन्वयक प्रा.डॉ.शहाजी चंदनशिवे ,वंचित बहुजन आघाडी जिल्हा महासचिव मा.धनंजय सोनटक्के ,परांडा शहराध्यक्ष मा.किरणदादा बनसोडे ,मा.रणधिर मिसाळ गुरुकुल क्लासेस चे मा.दत्ता थोरात सर ,मा.भागडे सर उपस्थीत होते.
श्रीहरी नाईकवाडी यांनी गेल्या अनेक वर्षापासून राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे कार्यकर्ते म्हणून काम करत होते . एकंदरीत त्यांच्या कामाची पोच पावती म्हणुन त्यांना परंडा शहराच्या शहराध्यक्षपदी निवड केल्यामुळे सर्वत्र कौतुक होत आहे . त्यांना त्यांच्या भावी राजकीय कारकीर्दीसाठी वंचित बहुजन आघाडी पक्षाकडून शुभेच्छा देण्यात आल्या . त्यांचा शाल श्रीफळ गुच्छ देऊन सत्कार करण्यात आला .

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!