भाजपा परंडा तालुकाध्यक्ष पदी ॲड. गणेश खरसडे यांची निवड…

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने. परंडा प्रतिनिधी.मा. आ. सुजितसिंह ठाकूरसाहेब यांनी भाजपा संपर्क कार्यालय परंडा येथे भारतीय जनता पार्टी परंडा तालुकाध्यक्ष पदी ॲड. गणेश खरसडे यांची निवड झाल्याबद्दल सत्कार करून शुभेच्छा दिल्या. ॲड. गणेश खरसडे यांची निवड भाजपा जिल्हाध्यक्ष श्री. संताजी चालुक्य-पाटील यांनी पत्राद्वारे केली आहे.
या सत्करावेळी ॲड. संतोष सुर्यवंशी, ॲड. तानाजी वाघमारे, बाबासाहेब जाधव, उमाकांत गोरे, बबन जाधव, नागेश शिंदे, अविनाश विधाते, मनोज पवार, रामदास गुडे, गौरव पाटील, सुरज काळे, ओंकार ऐतवाडे‌ तसेच इतर मान्यवर पदाधिकारी उपस्थित होते.

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!