ड्रेनेज लाईन कॉंक्रिटीकरणाचे काम सुरू; नेहरूनगर येथील वाघिरे टॉवर्स सोसायटी धारकांचा ड्रेनेजचा प्रश्न सुटला

Picture of starmazanews

starmazanews


पुणे प्रतिनिधी नामदेव मेहेर
पिंपरी चिंचवड:- पिंपरी दि.९ ऑक्टोबर २०२३
नेहरूनगर येथील वाघेरे टावर्स सोसायटीच्या रस्त्यावरील काँक्रिटीकरण आणि ड्रेनेज लाईनचे काम सुरू करण्यात आले. त्यामुळे परिसरातील सुमारे दीड हजार रहिवाशांना दिलासा मिळाला आहे. त्यामुळे स्थानिकामधून समाधान व्यक्त होत आहे. भाजपा आमदार महेश लांडगे यांच्या पुढाकाराने स्थानिक नागरिकांच्या मागणीनुसार हे काम हाती घेण्यात आले आहे. त्याचे भूमिपूजन नुकतेच करण्यात आले. यावेळी वाघिरे टावर्स सोसायटीचे चेअरमन तुषार वाघिरे,सामाजिक कार्यकर्ते फारूक इनामदार, अशोक देशमुख, जावेद इनामदार, विजय जमदाडे, अजय जुनावणे, सचिन शिंदे, मंगेश कुलकर्णी आधी स्थानिक नागरिक उपस्थित होते. तुषार वाघिरे म्हनाले की; वाघिरे टावर्स नेहरूनगर सोसायटी मधील काँक्रिटीकरण आणि अंतर्गत संपूर्ण ड्रेनेज लाईनच्या कामाचे भूमिपूजन करण्यासाठी आमदार लांडगे यांना विनंती करण्यात आली होती. या सोसायटीमध्ये सुमारे १३० सदनिका आहेत. गेल्या अनेक दिवसापासून सोसायटी धारकांना विविध पायाभूत सोयी सुविधांच्या समस्या होत्या त्याबाबत आमदार लांडगे यांनी सकारात्मक पुढाकार घेतला आहे. काँक्रिटीकरण आणि ड्रेनेज लाईनचे काम महिन्याभरात पूर्ण होईल आमदार लांडगे यांच्या माध्यमातून नेहरूनगर, उद्यम नगर, अजमेरा या भागात मोठ्या प्रमाणात विकास कामे झाले आहेत. भोसरी विधानसभा मतदारसंघाचे धडाडीचे आमदार म्हणून महेश दादा लांडगे यांची पिंपरी चिंचवड शहरात ओळख आहे त्यामुळे शहरातील अनेक कामे मार्गी लावण्यास तात्पर असणारे आमदार म्हणजेच महेश दादा लांडगे.

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!