परंडा शहरातील माळी गल्लीतील हनुमान मंदीर येथे ‘होऊ दया चर्चा’ हा कार्यक्रम पार

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.


परंडा, दिनांक 15 सप्टेंबर, सरकारच्या बोलघेवड्या योजना आणि फसव्या भुलथापांचं पितळं उघडं पाडण्यासाठी संपूर्ण महाराष्ट्रभर सुरु करण्यात आलेला ‘होऊ दया चर्चा’ हा कार्यक्रम आज परंडा शहरातील माळी गल्लीतील हनुमान मंदीर येथे पार पडला. यावेळी खासदार ओमप्रकाश राजेनिंबाळकर, धाराशिव संपर्कप्रमुख सुनिल काटमोरे, नाशिक संपर्कप्रमुख तथा धाराशिव लोकसभा मतदारसंघ निरिक्षक दत्तात्रय गायकवाड, धाराशिव शिवसेना जिल्हाप्रमुख रणजित ज्ञानेश्वर पाटील, नाशिक उपजिल्हाप्रमुख जगन्नाथ आगळे, परंडा शिवसेना तालुकाप्रमुख मेघराज पाटील, शहर प्रमुख रईस मुजावर माजी नगराध्यक्ष शिवाजी मेहेर,जनार्धन मेहेर, सुभाष शिंदे,, मन्नान बासले, शब्बीर पठाण ,डॉ. अब्बास मुजावर, माजी नगरसेवक मकरंद जोशी, माजी सरपंच सुर्यकांत बोराडे, दिलीप रणभोर, विलास पाटील,युवासेना शहरप्रमुख कुणाल जाधव, मा नगरसेवक इरफान शेख, बुध्दिवान लटके, मधुकर गायकवाड,संतोष गायकवाड, प्रशांत गायकवाड, अनिकेत काशीद ,माजी नगरसेवक विनोद साळवे, तुकाराम गायकवाड, उमेश परदेशी,प्रितम डाके, रफिक मुजावर , जावेद बागवान , बालाजी गायकवाड , विकास साळुंके, तोफिक मुजावर, अनिल शिंदे , तय्यब मुजावर , प्रितम डाके , विकास सांळूके ,जितेश थोरबोले महादेव आलबत्ते, संदीप साळुंके, संदीप गरड, राजाभाऊ मेहेर, पांडुरंग सुतार, दत्तू धनवे,संतोष कदम,गजानन गायकवाड, राहुल पाटील, औदुंबर पाटील, सत्तार पठाण ,सागर पाटील , सचिन शिंदे, लाला मुजावर, संतोष मेहेर , धनाजी मोडे, किरण आलबत्ते, सोमनाथ आलबत्ते , दत्ता मेहेर , रामा कडबने, राजू मुजावर , इरफान सौदागर ,साबेर मुजावर आहेमद भोले यांच्यासह आदी शिवसैनिक उपस्थित होते.

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!