कौडगाव जिल्हा परिषद शाळेतील क्षिक्षकांचा सत्कार.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने. परंडा ता.५ परंडा पोलिस स्टेशन चे पोलीस निरिक्षक विनोद एज्जपवार यांच्या मार्गदर्शनाखाली परंडा तालुक्यातील सर्वात जास्त पट संख्या असलेली शाळा म्हणुन डोमगाव बीट मधील मौजे कौडगाव जिल्हा परिषद शाळा असून त्यातील उत्कृष्ट शिक्षक म्हणुन बालाजी शिंदे यांच्या प्रयत्नाने NASA अमेरीका येथे तीन विद्यार्थीची निवड १) प्रीती यशवंत पाडुळे २) समृद्धी सचिन ठवरे, ३) विश्वजीत विजय ठवरे या विद्यार्थ्यांनची निवड झाल्यामुळे त्यांचा व सदर शाळेतील इतर शिक्षक यांचा आज शिक्षक दिनाचे औचित्य साधून सहायक पोलीस उपनिरीक्षक गजानन मुळे, पोलिस नाईक बळीराम शिंदे, सरपंच तुकाराम हजारे, शिक्षक वृंद, गावकरी यांच्या उपस्थितीत सत्कार करण्यात आला.

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!