रा गे शिंदे महाविद्यालयात मानसी जाधव या विद्यार्थीनीचा सत्कार.

Picture of starmazanews

starmazanews


स्टार माझा न्यूज :- परंडा प्रतिनिधी डॉ शहाजी चंदनशिवे.

परांडा द दि .१ सप्टेंबर 2023 परंडा तालुक्यातील सिरसाव या गावची मानसी किरण जाधव या विद्यार्थिनीने नीट परिक्षेत ६५२ मार्क्स घेऊन घवघवीत यश मिळविले . बीजे मेडिकल कॉलेज पुणे या महाविद्यालयात एमबीबीएस या वैद्यकीय शिक्षणासाठी निवड झाल्यामुळे तिचा शिक्षण महर्षी गुरुवर्य रा गे शिंदे महाविद्यालयात प्रा.डॉ विद्याधर नलवडे यांच्या हस्ते डॉक्टर बाबासाहेब आंबेडकर यांचे पुस्तक देऊन सत्कार करण्यात आला .
याप्रसंगी महाविद्यालयातील स्टाफ सेक्रेटरी प्रा डॉ शहाजी चंदनशिवे गणित विभाग प्रमुख डॉ विद्याधर नलवडे वनस्पती विभाग प्रमुख प्रा डॉ प्रकाश सरवदे गंधपाल डॉ राहुल देशमुख राज्यशास्त्र विभाग प्रमुख डॉ विशाल जाधव व मानसी जाधव हिचे वडील किरण जाधव यांची उपस्थिती होती .
मानसी जाधव हिने मिळविलेल्या यशाबद्दल परंडा तालुक्यातून सर्वत्र कौतुक होत आहे .

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!