चिंचवड पोलीस ठाणे आणि पोलीस ट्रेंड्स असोसिएशनच्या वतीने माजी सैनिक व ज्येष्ठांचा सन्मान.

Picture of starmazanews

starmazanews


पुणे प्रतिनिधी नामदेव मेहेर.
पिंपरी चिंचवड:- दि.२२ ऑगस्ट २०२३ देशासाठी केलेले उत्कृष्ट समर्पण व देशसेवा, तसेच समाजसेवेची दखल घेऊन चिंचवड पोलीस ठाणे व पोलीस फ्रेंड वेल्फेअर असोशियन यांच्यावतीने माजी सैनिक व ज्येष्ठ नागरिकांचा सत्कार चिंचवड पोलीस ठाण्याचे वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक कृष्णदेव खराडे व पोलीस फ्रेंड वेल्फेअर असोसिएशनचे संस्थापक अध्यक्ष गजानन चिंचवडे यांच्या हस्ते करण्यात आला. सैनिक युवा फोर्सचे संचालक कारगिल समर सेनानी रामदास मदने, कारगिल युद्धातील सहभागी हवलदार अशोक जाधव, एस. वाय. एफ सोल्जर अकादमीचे सहसंचालक एन. एस. जी कमांडो चंद्रकांत गडलग, पॅरा कमांडो विलास निकम, वीर पत्नी सुनीता चव्हाण, जगमोहन धिंग्रा, चंदन सिंग, डॉ. तनप्रीत कौर मेहता, गुरुप्रीत कौर हंसपाल, भीमराव महाडिक, तसेच ४० ज्येष्ठ नागरिक आदींचा सत्कार करण्यात आला. यावेळी पोलीस फ्रेंड्स वेल्फेअर असोसिएशनचे युवक अध्यक्ष शुभम चिंचवडे, पुणे जिल्हा अध्यक्ष सचिन लाड ,सहाय्यक पोलीस उपनिरीक्षक उषा खामकर, पोलीस उपनिरीक्षक राजेश मोरे, पुणे जिल्हा उपाध्यक्ष कमलजीत सिंह, जसमित सिंह, हवालदार सागर आढारी ,हवालदार संतोष उभे, महिला पोलीस अमलदार आम्रपाली कांबळे, राकेश सायकर, उदय वाडेकर, अनुश शहा, रविकांत सागवेकर, विनायक जगताप, दिनेश मस्के, प्रसाद बाविस्कर, आजी माझी सैनिक पोलीस अधिकारी व ज्येष्ठ नागरिक उपस्थित.

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!