तालुकास्तरीय शालेय क्रीडा स्पर्धा..

Picture of starmazanews

starmazanews

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

परांडा
दिनांक 18 ऑगस्ट 2023
जिल्हा परिषद प्रशाला परांडा 14 वर्षाखालील मुले हॉलीबॉल स्पर्धेमध्ये प्रथम क्रमांकाने विजयी झाले. अतिशय अटीतटीच्या सामन्यांमध्ये ग्लोबल इंग्लिश स्कूल उपविजयी तर जिल्हा परिषद प्रशाला परांडा मुले विजयी ठरलेली आहेत. सदर स्पर्धेमध्ये परंडा प्रशाला चा संघनायक घनश्याम लाल कडायत आहे. संघनायक हा सर्वोत्कृष्ट खेळाडू ठरला. या संघास मार्गदर्शन करणारे क्रीडा शिक्षक श्री. शशी माने सर तसेच प्रशालेचे मुख्याध्यापक सन्माननीय श्री. इंगळे सर व शिक्षक श्री मिसाळ सर, श्री खरात सर, श्री पखाले सर, श्री शिंदे सर, श्रीमती गाडगे मॅडम यांचे मार्गदर्शन लाभले. सर्व विजयी संघाचे संपूर्ण तालुक्यातून अतिशय कौतुक होत आहे. जिल्हा परिषद प्रशाला मुलांचा संघ जिल्हास्तरीय स्पर्धेसाठी पात्र ठरलेला आहे. या संघास पुढील स्पर्धेसाठी हार्दिक हार्दिक शुभेच्छा…

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!