छत्रपती शासन ग्रुप हिंदुस्थान चौथा वर्धापन दिनानिमित्त तोरणागड येथे विविध कार्यक्रम संपन्न.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने. छत्रपती शासन ग्रुप हिंदुस्थान चौथा वर्धापन दिनानिमित्त तोरणागड येथे विविध कार्यक्रम दि 15/8/2023 रोजी संपन्न झाला परंडा प्रतिनिधी परंडा येथील

https://youtube.com/@starmazanews9898

स्टार माझा न्यूज YouTube लिंक वरील लिंक वर क्लिक करून स्टार माझा न्यूज चॅनल ला सबस्क्राइब करा
छत्रपती शासन ग्रुप हिंदुस्थान यांच्या वतीने आतापर्यंत 292 गडकिल्ले साफसफाई स्वच्छता मोहीम घेण्यात आला आहेत व पुर्ण हिंदुस्थान मध्ये गरज लोकांना 30/31 हजार अन्नधान्याचे किट वाटत करण्यात आले हाजारो वृक्षारोपण करण्यात आले आहेत हाजारो रुग्णांना मोफत सेवा देण्यात आली आहे हाजारो रुग्णांना मोफत रक्तसेव देण्यात आली 292 वी साफसफाई स्वच्छता मोहीम तोरणागड येथे संपन्न झाली यावेळी छत्रपती शासन ग्रुप हिंदुस्थान संस्थापक अध्यक्ष प्राणजीत(भाऊ) गवंडी, संपर्क प्रमुख महाराष्ट्र राज्य सचिनदादा पाटील, पश्चिम महाराष्ट्र अध्यक्ष दादासाहेब तनपुर, मराठवाडा अध्यक्ष राजेंद्र वीर, पुणे संपर्क प्रमुख गणेश पाटील, सोलापूर जिल्हा अध्यक्ष महेश ढेरे,परंडा तालुका उपाध्यक्ष आबा तोडकरी,माढा तालुका अध्यक्ष सुरज विर, प्रशांत लोकरे, धनाजी भांडवलदार, शुभम विधाते, महाराष्ट्रतील शेकडो शिवभक्त उपस्थीत होते

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!