विर कराटे मार्शल आर्ट च्या वतीने कलर बेल्ट प्रमोशन परिक्षा.

Picture of starmazanews

starmazanews

विर कराटे मार्शल आर्ट च्या वतीने कलर बेल्ट प्रमोशन परिक्षा.

स्टार माझा न्यूज:-परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने. वीर कराटे मार्शल आर्ट असोसिएशन च्या वतीने मौजे रोहकल ता.परंडा येथे दि.12 ऑगस्ट रोजी बेल्ट प्रमोशन परिक्षा घेण्यात आली.या परिक्षेत तालुक्यातील विद्यार्थ्यांनी ऑरेंज बेल्ट- शुभम फरतडे , अशोक कोलते, हर्षल कांबळे , शिवम शिंदे, तन्मय फर्थ डे , सार्थक कोलते, अविनाश कोलते, सुरज कोलते, ज्ञानेश्वर घोगरे, ओंकार कोलते.ग्रीन बेल्ट- सिद्धी भिलारे ,कार्तिकी कोलते, निकिता कोलते, संचिता शिंदे, राजकन्या हुके, ‌‍ अक्षरा कोळी, रुद्र मोहिते, नामदेव बीडकुते, गणेश हुके, ओम गोडगे, ओंकार कल्याणकर, प्रांजल वटारे, अंजली कश्यप, अरुण जाधव, दिग्विजय शिंदे.येलो बेल्ट- माहीमालकर, अभिषेक फरतडे, स्वप्निल कल्याणकर, सोनाली बारस्कर, पूजा जोशी, समर्थ खैरे, ऋतुराज लांडगे, ज्ञानेश्वर लांडगे.ब्ल्यू बेल्ट- ओम भिलारे, रवी जाधव, प्रथमेश ओके, आर्यन यादव, शिवराज कोलते, ओंकार कोलते, दीक्षा बनसोडे, अनिता कांबळे .आदी विद्यार्थ्यांनी सहभाग घेतला या परीक्षेत परिवेक्षक म्हणून पांडुरंग ठोसर व संतोष शिंदे यांनी काम पाहिले

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!