उपमुख्यमंत्री मा.ना. देवेंद्रजी फडणवीस यांच्या वाढदिवसानिमित्त रुग्णांना फळे वाटप.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने. परंडा:- दिनांक 22 जुलै 2023 महाराष्ट्र राज्याचे कार्यक्षम उपमुख्यमंत्री मा.ना. देवेंद्रजी फडणवीससाहेब यांच्या वाढदिवसानिमित्त शासकीय रुग्णालय, परंडा येथे फळ वाटप करण्यात आले..
यावेळी जिल्हा उपाध्यक्ष सुखदेव टोंपे, न.प.मा. गटनेते सुबोधसिंह ठाकूर, तालुकाध्यक्ष राजकुमार पाटील, बाबासाहेब जाधव, शिवाजी पाटील, तानाजी पाटील, साहेबराव पाडुळे,समीर पठाण, रामकृष्ण घोडके, प्रमोद लिमकर, सुजित परदेशी, ब्रम्हदेव उपासे, धनंजय काळे, उमाकांत गोरे, गौरव पाटील, मनोज पवार, अजिम हन्नुरे, गजानन तिवारी, राहुल जगताप तसेच इतर मान्यवर पदाधिकारी व कार्यकर्ते मोठ्या संख्येने उपस्थित होते..

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!