भाजपचे नवनिर्वाचित शहराध्यक्ष शंकर जगताप यांचा विश्वास“अबकी बार १२५ पार”

Picture of starmazanews

starmazanews


स्टार माझा न्यूज:-पुणे प्रतिनिधी नामदेव मेहेर.
पिंपरी चिंचवड:- बुधवारी दि. १९ जुलै २०२३ दिवंगत आमदार लक्ष्मण जगताप आणि आमदार महेश लांडगे यांनी ज्या पद्धतीने पिंपरी चिंचवड शहरात पक्ष संघटना वाढविण्याचे कार्य केले. त्याचप्रमाणे मी देखील पक्ष वाढीचे काम करणार असल्याचा विश्वास भाजपचे नवनिर्वाचित शहराध्यक्ष शंकर जगताप यांनी व्यक्त केले आहे. त्याचबरोबर आगामी महापालिका निवडणुकीत अबकी बार १२५ पार जागा मिळवत निर्वावाद सत्ता कायम ठेवणार असल्याचा दावा जगताप यांनी केला आहे. पिंपरी चिंचवड भाजपाच्या शहराच्या शहराध्यक्षपदी शंकर जगताप यांचे आज निवड करण्यात आली आहे. जगताप यांची निवड होताच सर्वच पदाधिकारी कार्यकर्त्यांनी पिंपळे गुरव येथील त्यांच्या कार्यालयाजवळ शुभेच्छा देण्यासाठी मोठी गर्दी केली होती. त्यावेळी शंकर जगताप यांनी प्रसार माध्यमांची संवाद साधला ते म्हणाले की पक्षाने माझ्यावर जो विश्वास टाकलेला आहे. तो विश्वास सार्थ करण्याचा मी पूर्ण प्रयत्न करणार आहे. या दिवंगत आमदार लक्ष्मण जगताप आणि विद्यमान आमदार महेश लांडगे यांनी ज्या पद्धतीने पक्ष संघटना वाढवण्याचे काम केले त्याचप्रमाणे मी देखील पक्ष संघटना वाढीचे काम करणार आहे.

www.starmazanews.com स्टार माझा न्यूज संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!