ठाकरे शिवसेना नूतन जिल्हाप्रमुख रणजीत दादा पाटील व शहर प्रमुख रईस भाई मुजावर यांचा सत्कार.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज :-परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने. परंडा येथील उद्धव बाळासाहेब ठाकरे शिवसेना नूतन जिल्हाप्रमुख रणजीत दादा पाटील व शहर प्रमुख रईस भाई मुजावर या दोन सत्कार मूर्तींचा सत्कार राष्ट्रवादी सामाजिक न्याय वव राष्ट्रवादी परंडा तालुका व शहर यांच्यावतीने सत्कार करण्यात आला परंडा येथील शासकीय विश्रामगृह येथे दिनांक 14 जुलै रोजी सायंकाळी नऊ वाजता सत्काराचे आयोजन करण्यात आले यावेवेळी राष्ट्रवादी सामाजिक न्याय विभागाचे जिल्हाध्यक्ष राहुल बनसोडे राष्ट्रवादीचे नेते नसीर भाई शहाबर्फी वाले माजी नगराध्यक्ष बाशा भाई शहाबर्फी वाले माजी नगरसेवक वाजिद भाई पठाण राष्ट्रवादी युवा नेते श्रीहरी नाईकवाडी राष्ट्रवादीचे युवा नेते नंदू शिंदे राष्ट्रवादीचे नेते गणीभाई हावरे प्रतीक बनसोडे अजय बनसोडे सिद्धार्थ बनसोडे शिवसेनेचे माजी नगरसेवक डॉक्टर अब्बास मुजावर शिवसेना नेते तुकाराम गायकवाड पत्रकार गोरख देशमाने सलीम भाई हन्नुरे इत्यादीची उपस्थिती होती

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!