संत मीरा पब्लिक स्कूलची जिल्हास्तरीय कराटे स्पर्धेत धमाकेदार कामगिरी.

Picture of starmazanews

starmazanews

संत मीरा पब्लिक स्कूलची जिल्हास्तरीय कराटे स्पर्धेत धमाकेदार कामगिरी.
(इयत्ता दहावी मधून शशांक शहाजी चंदनशिवे जिल्ह्यातून सर्वप्रथम व राज्यस्तरीयसाठी निवड
तर इयत्ता नववी मधून ओम हरिदास भिलारे जिल्ह्यातून सर्वप्रथम व राज्यस्तरीय साठी निवड )
स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी शहाजी चंदनशिवे दि 5 जुलै 2023 परंडा तालुका वूशु मार्शल आर्ट अससोसिएशन सलग्न, ऑल उस्मानाबाद वूशु अससोसिएशन सलग्न महाराष्ट्र ऑलिम्पिक असोसिएशन, क्रीडा व युवक सेवा संचालनालय पुणे, तसेच शालेय क्रीडा महासंघ मान्यताप्राप्त यांच्या वतीने
वतीने जिल्हा स्तरीय कराटे स्पर्धा दिनांक 5 जुलै 2023 रोजी उस्मानाबाद येथे तुळजाभवानी स्टेडियम मध्ये आयोजित करण्यात आल्या होत्या . या स्पर्धेमध्ये संत मीरा पब्लिक स्कूल, परांडा या शाळेच्या कु शशांक शहाजी चंदनशिवे (इ. 10 वी ) व कु ओमराजे हरिदास भिल्लारे (इ 9 वी ) यांनी प्रथम क्रमांक पटकावत जबरदस्त कामगिरी केली.यावेळी कोच म्हणून शिंदे.एस.एम, ठोसर पी.एल यांचे मार्गदर्शन लाभले.
दिनांक 16 जुलै 2023 रोजी अमरावती येथे राज्यस्तरीय स्पर्धा आयोजित केले आहेत या स्पर्धेसाठी दोघांचीही निवड करण्यात आली आहे . यशस्वी विद्यार्थ्यांचा व क्रीडा शिक्षक पंकज रणदिवे यांचा सत्कार शाळेचे प्राचार्य संतोष भांडवलकर यांनी सत्कार केला. यावेळी पालक आशिष ठाकूर, दीपक डाके, अर्शमीद शहाबर्फीवाले व शाळेतील सर्व शिक्षक, शिक्षिका, कर्मचारी, विद्यार्थी व पालक उपस्थित होते. शाळेचे संस्थापक डॉ. प्रतापसिंह पाटील , उपाध्यक्ष तथा आमदार डॉ राहुल पाटील, सचिव डॉ. उदयसिंह पाटील , डायरेक्टर डॉ शिल्पा पाटील मॅडम यांनी अभिनंदन व कौतुक केले.

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!