कू आयेशा अब्दुलकलीम हन्नुरे या विद्यार्थीनीने नीट पी.जी.2023 मध्ये 6786 क्रमांक मिळवल्याबद्दल कल्याणसागर समुहाच्या वतीने सत्कार.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.
कल्याणसागर समुहातील कल्याणसागर माध्यमिक विद्यालय परंडा ची विद्यार्थीनी कु. आयेशा अब्दुलकलीम हन्नुरे या विद्यार्थीनीने वैद्यकीय क्षेत्रातील एम.बी.बी.एस.पूर्ण करुन , नीट पी.जी.2023 मध्ये ऑल इंडिया रॅंक 6786 क्रमांक मिळाला असून एम.डी. साठी पात्र ठरल्याबद्दल कल्याणसागर समुहाचे संस्थापक अध्यक्ष मा.आमदार श्री.सुजितसिंह ठाकूर यांच्या हस्ते फेटा,शाल,पुष्पहार, पुष्पगुच्छ, श्रीफळ देऊन सत्कार करण्यात आला. याचवेळी वैद्यकीय पदवी शिक्षण पूर्ण करणारी कल्याणसागर माध्यमिक विद्यालय परंडा ची विद्यार्थीनी कु .सुयशा सुजितसिंह ठाकूर हिचाही सत्कार कल्याणसागर समूहाचे मार्गदर्शक श्री. विकास कुलकर्णी यांच्या हस्ते करण्यात आला. या दोन्हीं विद्यार्थ्यांनीच्या पालकांचा पण यावेळेस सत्कार करण्यात आला.
कार्यक्रमास कल्याणसागर माध्यमिक विद्यालय परंडा चे मुख्याध्यापक श्री किरण गरड, सर्व सहशिक्षक उपस्थित होते.
उपस्थितानी दोन्ही विद्यार्थीनीना पुढील उच्च शिक्षणासाठी शुभेच्छा दिल्या.

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!