प्रा डॉ शहाजी चंदनशिवे यांची महाराष्ट्र माहिती तंत्रज्ञान सहाय्यता केंद्राच्या राज्यस्तरीय आर्थिक साक्षरता (विद्यार्थी व शिक्षक ) समिती सदस्य पदी निवड

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज :- परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने प्रा डॉ शहाजी चंदनशिवे यांची महाराष्ट्र माहिती तंत्रज्ञान सहाय्यता केंद्राच्या राज्यस्तरीय आर्थिक साक्षरता (विद्यार्थी व शिक्षक ) समिती सदस्य पदी निवड
प्रतिनिधी परांडा दि . 9 जून 2023 येथील श्री भवानी शिक्षण प्रसारक मंडळ उस्मानाबाद संचलित शिक्षण महर्षी गुरुवर्य रा गे शिंदे महाविद्यालय परंडा जिल्हा उस्मानाबाद येथील प्राणीशास्त्र विभागाचे प्राध्यापक डॉ शहाजी चंदनशिवे यांची महाराष्ट्र राज्य उच्च व तंत्र शिक्षण विभागआणि महाराष्ट्र माहिती तंत्रज्ञान सहायता केंद्र यांच्या संयुक्त विद्यमाने सुरू असणाऱ्या करिअर कट्टा या उपक्रमांतर्गत राज्यस्तरीय आर्थिक साक्षरता विद्यार्थी व शिक्षक समिती सदस्य पदी नुकतीच नियुक्ती करण्यात आली आहे .महाराष्ट्र माहिती तंत्रज्ञान सहाय्यता केंद्राचे अध्यक्ष डॉ यशवंत शितोळे यांनी नियुक्तीपत्र दिले आहे .
डॉ शहाजी चंदनशिवे यांनी महाविद्यालयामध्ये सर्वप्रथम महाविद्यालयीन समन्वयक त्यानंतर जिल्हा समन्वयक म्हणून उल्लेखनीय कार्य केल्यामुळे त्यांची राज्यस्तरीय आर्थिक साक्षरता विद्यार्थी व शिक्षक समिती सदस्य पदी निवड करण्यात आली आहे .त्यांच्या निवडीमुळे श्री भवानी शिक्षण प्रसारक मंडळ उस्मानाबाद या संस्थेचे सचिव संजय निंबाळकर महाविद्यालयाचे प्राचार्य डॉ सुनील जाधव उपप्राचार्य डॉ महेशकुमार माने उपजिल्हाधिकारी महेंद्र कुमार कांबळे माजी शिक्षणाधिकारी शिवाजी चंदनशिवे गुरुवर्य प्राचार्य डॉ अशोक मोहेकर माजी शालेय शिक्षण मंत्री मंत्रालय मुंबई यांचे सचिव सुनील चंदनशिवे तसेच महाराष्ट्रातील अनेक मित्र परिवारांनी डॉ शहाजी चंदनशिवे यांचे अभिनंदन व कौतुक केले आहे .

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!