महाराष्ट्र विद्यालय बार्शीचा निकाल ९८.३५%

Picture of starmazanews

starmazanews

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

एस.एस.सी. बोर्ड परीक्षा मार्च २०२३ चा संक्षिप्त निकाल पुढील प्रमाणे आहे.
४८९ विद्यार्थी परीक्षेस प्रविष्ट झाले. त्यातील प्रत्यक्ष परीक्षेस ४८७ बसले. यापैकी २५० विशेष श्रेणीसह उत्तीर्ण झाले, प्रथम श्रेणीत १५७ विद्यार्थी उत्तीर्ण झाले, द्वितीय श्रेणीत ६२ विद्यार्थी उत्तीर्ण झाले तर १० विद्यार्थी पास श्रेणीत उत्तीर्ण झाले.या परीक्षेसाठी न बसलेले २ विद्यार्थी तसेच०८ विद्यार्थी अनुत्तीर्ण झाले.

एस.एस.सी.बोर्ड परीक्षा मार्च २०२३मध्ये उत्तीर्ण झालेल्या सर्व विद्यार्थ्यांचे व त्या विद्यार्थ्यांना मार्गदर्शन करणारे शिक्षकांचे संस्थेचे अध्यक्ष मा. डॉ.श्री.बी.वाय. यादव साहेब, संस्थेचे उपाध्यक्ष माननीय श्री. नंदनजी जगदाळे साहेब,संस्थेचे जनरल सेक्रेटरी तथा शाळा समितीचे अध्यक्ष माननीय श्री.पी. टी.पाटील साहेब, संस्थेचे सहसचिव तथा शाळा समितीचे सदस्य मा.श्री.अरुणजी देबडवार सर, संस्थेचे खजिनदार माननीय श्री.बापूसाहेब शितोळे,शाळा समितीचे सदस्य माननीय श्री.व्ही. एस.पाटील सर,माननीय श्री.बी.के. भालके सर,सर्व संस्था कार्यकरिणी सदस्य, सर्व संस्था सदस्य,विद्यालयाचे माजी मुख्याध्यापक श्री.जी.ए.चव्हाण, विद्यालयाच्या विद्यमान मुख्याध्यापिका श्रीमती के.डी.धावणे,उपमुख्याध्यापक श्री.आर.बी. सपताळे सर,सर्व शिक्षक, शिक्षिका व शिक्षकेतर कर्मचारी यांनी अभिनंदन केले.

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!