मा.आमदार राहुल मोटे यांनी घेतली सोनटक्के परिवाराची सांत्वनपर भेट.

Picture of starmazanews

starmazanews


स्टार माझा न्यूज :- परंडा प्रतिनिधी डॉ शहाजी चंदनशिवे
परांडा दि .१जून 2023

मा.आ.राहुल मोटे साहेब यांनी परंडा गावचे सुपुत्र दै.लोकमत चे यवतमाळ आवृत्ती प्रमुख /पत्रकार श्री.विशाल सोनटक्के ,प्राचार्य महावीर सोनटक्के व वंचित बहुजन आघाडीचे धाराशिव जिल्हा महासचिव धनंजय सोनटक्के यांच्या मातोश्री श्रीमती पुष्पा मधुकरराव सोनटक्के यांचे अल्पशा आजाराने निधन झाले होते. मा.आमदार राहुल मोटे यांनी सोनटक्के परिवाराची परंडा येथील निवासस्थानी सांत्वनपर भेट घेतली.

सोनटक्के परिवाराचे शैक्षणिक व सामाजिक क्षेत्रामध्ये परंडा शहर व तालुक्यासाठी खूप मोठे योगदान लाभले आहे . त्यांनी अनेक विद्यार्थ्यांना यशाच्या दिशेने वाटचाल करण्यास प्रोत्साहित केले होते . तसेच सामाजिक दृष्टिकोनातून ही अनेक समाज उपयोगी उपक्रम राबवून समाज परिवर्तन करण्याचा प्रयत्न त्यांनी केला होता . त्यांनी दाखवलेल्या आणि दिलेल्या संस्कारानेच त्यांची तीनही मुले आज समाजामध्ये एक आदर्श निर्माण करत आहेत . त्यांच्या या अनमोल योगदानाबद्दल जेवढे कौतुक करावे तेवढे कमीच आहे .
यावेळी धनंजय सोनटक्के ,मा.नगराध्यक्ष नसीर शहाबर्फीवाले ,मा.नगरसेवक जावेद पठाण ,युवा नेते श्रिहारी नाईकवाडी ,नंदकुमार शिंदे शिक्षक सोसायटी मधील जोतीराम भोसले सर उपस्थित होते.

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!