चिखलीत भर दिवसा तरुनाचा गोळ्या घालून खून…

Picture of starmazanews

starmazanews


स्टार माझा न्यूज :- पुणे प्रतिनिधी नामदेव मेहेर
पिंपरी चिंचवड:- चिखली सोमवार दि.२२मे२०२३रोजी चिखली येथे भर दिवसा गोळ्या घालून एका तरुणाचा खून करण्यात आला आहे. पिंपरी चिंचवड मध्ये कोणाचे सत्र थांबायचे नाव घेत नाहीये किशोर आवारे हत्या प्रकरण ताज्या असताना चिखली येथे एका तरुणाचा गोळ्या झाडून हत्या करण्यात आली आहे. खून झालेल्या तरुणाचे नाव सोन्या तापकीर असे असून शिरगाव सरपंचाची गोळ्या झाडून हत्या केल्यानंतर तळेगाव दाभाडे येथे जनसेवा विकास समितीचे अध्यक्ष किशोर आवारे यांची भर दिवसा गोळ्या झाडून आणि कोयत्याने वार करून हत्या करण्यात आली होती. त्यानंतर पुन्हा एका कोणाची गंभीर घटना समोर आली आहे. चिखली गाव येथे सोन्या तापकीर याच्यावर अज्ञातांनी गोळ्या झाडल्या. ही घटना रहदारीच्या मार्गावर घडली गंभीर जखमी झालेला तापकीर याला रुग्णालयात नेले असतात डॉक्टरांनी त्याला मृत घोषित केले आहे. घटनेमुळे परिसरात कळवा उडाली आहे. यामुळे प्रशासनावर प्रश्न निर्माण होतच असून बंदूक आणि कोयत्याचे वाढते साम्राज्य यामुळे पुणे आणि पिंपरी चिंचवड येथील मोठी समस्या निर्माण झाली आहे.

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!