राज्याचे लक्ष वेधून घेतलेला निकाल शिंदे सरकारच्या बाजूने.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज. परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.

अवघ्या राज्याचे लक्ष वेधून घेतलेल्या निकालाची उत्सुकता व गुडघ्याला बाशिंग बांधून बसलेल्या विरोधकांना परत एकदा चितपट करून मानगुटीवर बसलेले शिंदे सरकार हे विजेते ठरले आपल्या लाडक्या नेत्याला दिलासा मिळाला हे कळल्यानंतर परंडा येथे छत्रपती शिवाजी महाराज चौक हा जय भवानी जय शिवाजी ,तानाजी सावंत साहेब तुम आगे बढो हम तुम्हारे साथ है या घोषणेने चैक दुमदुमला या वेळी फटाके फोडून पेढे वाटून आनंद साजरा केला यावेळी शिवसेनेचे तालुका प्रमुख आण्णा जाधव शिवसेना शहर प्रमुख दत्ता रणभोर महाराज शिवसेना नेते बालाजी नेटके युवा शहर प्रमुख वैभव पवार जयदेव गोफणे सातीश मेहेर बाळासाहेब गायकवाड इतर पदाधिकार्‍यासह शेकडो शिवसैनिक उपस्थित होते पदाधिकारी युवा कार्यकर्ते मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!