आरोग्यमंत्री डॉ प्रा तानाजीराव सावंत यांनी स्वीकारले झाडबुके कुटुंबाचे पालकत्व.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.

महाराष्ट्र राज्याचे आरोग्यमंत्री तथा धाराशिव जिल्ह्याचे पालकमंत्री डॉ प्रा तानाजीराव सावंत साहेब यांनी स्वीकारले पालकत्व . परडा तालुक्यातील मुगाव येथील काॅग्रेस पक्षाचे उपाध्यक्ष तथा ॲडव्हकेट धनंजय महादेव झाडबुके यांचे गेल्या वर्षी कोरोना या गंभीर आजाराने त्यांचा उपचार दरम्यान म्रुत्यु झाला त्याच्या पाश्चात्य दोन लहान मुले व पत्नी असा परीवार आहे परंतु त्यांच्या जाण्याने घरची आर्थिक परिस्थिती हालाखीची बणली आहे शेती तुटपुंज्य त्यात‌ लहान मुलांचे शिक्षण व घरखर्च व दुसरे कुठलेही उपजीविकेचे साधन नाही आपल्या मुलाचा शिक्षण खर्च व घरचा खर्च पेलण्यासाठी त्या हतबल झाल्यानंतर महाराष्ट्र राज्याचे आरोग्यमंत्री तथा धाराशिव जिल्ह्याचे पालकमंत्री डॉ प्रा तानाजीराव सावंत साहेब यांना त्या भेटल्या व आपल्यावर आलेल्या गंभीर परिस्थिती सांगीतली या कुटुंबाचे दुःख पाहुन विलंब न करता लगेचच आदरणीय सावंत साहेब यांनी या दोन्ही मुलांची शिक्षणासाठी कायमस्वरूपी पालकत्व स्वीकारले आणी झाडबुके यांच्या पत्नी यांना कायमस्वरूपी नोकरी लावण्यासाठी आश्वासन देण्यात आले आम्ही कायम तुमच्या कुटुंबियांच्या पाठीशी भावाप्रमाणे उभे रहावू असा शब्द नामदार सावंत साहेब यांनी दिला लगेचच आदरणीय आदरणीय सावंत साहेब यांनी त्यांचे पुतणे धाराशिव जिल्ह्याचे जिल्हा परिषद उपाध्यक्ष तथा भैरवनाथ कारखान्याचे संचालक मा श्री धनंजय दादा सावंत यांना फोन करून लागेल ती आर्थिक मदत व मुलांच्या शिक्षण आणि झाडबुके यांच्या पत्नी याचे नोकरीसाठी लागणारी सर्व कागदपत्रे तात्काळ घेउन त्यांना लागेल ती मदत करण्याचे सांगीतले लगेचच धनंजय दादा सावंत यांनी मुगाव येथे त्यांच्या घरी जाऊन झाडबुके यांचे मुलाचे शिक्षण व नोकरीचा लावण्याची हमी दिली झाडबुके यांच्या परीवाराच्या व त्यांच्या सर्व नातेवाईकांनी महाराष्ट्र राज्याचे आरोग्यमंत्री डॉ प्रा तानाजीराव सावंत साहेब व धाराशिव जिल्ह्याचे जिल्हा परिषद उपाध्यक्ष तथा भैरवनाथ कारखान्याचे संचालक मा धनंजय दादा सावंत यांचे आभार मानले

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!