खोटी फौजदारी केस केल्याचे सिद्ध झाल्याने 50,000 रु देण्याचे न्यायालयाचे आदेश “

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज प्रतिनिधी सोमनाथ गायकवाड.

“”खोटी फौजदारी केस केल्याचे निष्पन्न झालेने दिवानि न्यायालयाने नुकसान भरपाई म्हणून रक्कम रु 50,000 देण्याचे दिले आदेश ”

दिनांक 18 3 2018 रोजी बार्शी नगरपालिका शाळा नंबर 5 शिक्षक धनाजी सोनटक्के याने राजीव कांबळे यांच्याविरुद्ध कलम 353 अंतर्गत शाळेमध्ये येऊन अडथळा निर्माण केल्याने बार्शी शहर पोलीस स्टेशनला गुन्हा रजिस्टर नंबर 44/2008 व त्यावर बार्शी न्यायालयामध्ये गुणदोषावर केस चालले सदर केस चा निकाल राजीव कांबळे यांच्या बाजूने लागला व न्यायालयाने खोट्या गुन्ह्यात आरोपीस गवल्याने निष्कर्ष काढले सदर निष्कर्षाने आधारे यातील आरोपी राजीव कांबळे यांनी बार्शी येथील दिवाणी न्यायालयात खोट्या अभियोगाचा दावा दाखल केला सदर दाव्याचा निकाल साक्षपुरावा तसेच ॲड. संजय जाधव यांचा युक्तिवाद ग्राह्य धोरण यातील फिर्यादीने दाखल केलेली केस ही खोटी असल्याचे न्यायालयाचे निष्कर्ष झाले त्यामुळे बार्शी येथील वरिष्ठ दिवाणी न्यायाधीश ए.पी खानोरकर साहेब यांनी आरोपी राजीव कांबळे यांना रक्कम रुपये पन्नास हजार नुकसान भरपाई देण्याचे आदेश दिले. सदर प्रकरणी यात आरोपीतर्फे ॲड संजय जाधव , ॲड राहुल झालटे ,ॲड.धीरज कांबळे यांनी काम पाहिले

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!