डी.बी.ए.समूहच्या वतीने डॉ बाबासाहेब आंबेडकर जयंती साजरी.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.

परंडा – भारतरत्न डॉ बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या 132 वी जयंती निमित्त डी.बी. ए. समूहच्या वतीने परंडा येथील आठवडा बाजार चौक मध्ये जयंती साजरी करण्यात आली यावेळी प्रतिमेचे पूजन अण्णासाहेब बनसोडे पत्रकार प्रकाश काशीद पत्रकार वेदपाठक बावची ग्रामपंचायतचे कानिफनाथ सरपने यांच्या हस्ते झाले व ध्वजारोहण करून महावीर बनसोडे यांनी त्रिशरण पंचशीलाचे पठण करून घेतले यावेळी डी बी ए समूहचे संस्थापक अध्यक्ष दयानंद बनसोडे यांच्या हस्ते महिला वर्गांना साडी वाटप कार्यक्रम केला उपस्थित महावीर बनसोडे अमर गायकवाड सिद्धार्थ उबाळे नागेश थोरात भीमा शिंदे सुतार साहेब रणवीर निकाळजे संजय सरवदे महेश कसबे जब्बार जिनेरी नासिर शेख डॉ इजगज चंद्रहास बनसोडे सहदेव पोळ राज बनसोडे किशोर हावळे दशरथ मारकड शेंडगे विश्वजीत सोमनाथ बनसोडे सुखदेव बनसोडे प्रदीप परिहार लक्ष्मण भोसले आकाश उबाळे राम गायकवाड दीपक हजारे व महिला वर्ग निलाबाई बनसोडे बबीता उबाळे सोनी उबाळे सुनिता गायकवाड सुप्रिया देडगे प्राची बनसोडे सलोनी उबाळे शिवानी उबाळे इत्यादी बहुसंख्येने उपस्थित होते शेवटी सूत्रसंचालन व आभार दयानंद बनसोडे यांनी मानले.

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!