गृहनिर्माण सोसायट्यांच्या समस्या सोडवा- अश्विनी जगताप.

Picture of starmazanews

starmazanews


स्टार माझा न्यूज :- पुणे प्रतिनिधी नामदेव मेहेर
पिंपरी चिंचवड:- वाकडमधील गृहनिर्माण सोसायट्यांच्या प्रश्नांसंदर्भात महापालिकेचे अधिकारी आणि सोसायटीमधील नागरिकांना सोबत घेऊन आमदार अश्विनी जगताप यांनी जागेवर जाऊन पाहणी केली. या गृहनिर्माण सोसायट्यांना येणाऱ्या अडचणी आणि समस्या तातडीने सोडवण्याच्या सूचना त्यांनी अधिकाऱ्यांना दिल्या. आमदार जगताप यांनी केलेल्या या पाहणी दौऱ्यावेळी भाजपचे चिंचवड विधानसभा निवडणूक प्रभारी संतोष कलाटे. रणजित कलाटे, स्नेहा कलाटे, माजी नगरसेवक विनायक गायकवाड, संदीप कस्पटे, भाजपचे उपाध्यक्ष राम वाकडकर, महापालिकेच्या पर्यावरण विभागाचे प्रमुख संजय कुलकर्णी, स्थापत्य विभागाचे कार्यकारी अभियंता श्रीयुत देसले, तसेच जलन निरसाण स्थापित्य व इतर विभागाचे अधिकारी उपस्थित होते, अश्विनी जगताप यांनी अधिकाऱ्यांसह वाकड मधील विविध सोसायटीमध्ये जाऊन विविध कामाची पाहणी केली. व समस्यावर चर्चा केली. 50 सोसायटी शिवांजली सोसायटी, एस व्हरायटी, रिया गणेश इम्पेरिया, सोसायटीमध्ये जाऊन अधिकाऱ्यासमवेत चालू असलेल्या सिमेंट काँक्रिटीकरण रस्त्याची पाहणी केली. चालू कामाबाबत नागरिकांना येत असलेल्या अडचणी समजून घेत तात्काळ अधिकाऱ्यांना कामात सुधारणा करण्याच्या सूचना त्यांनी केल्या. यावेळी नागरिकांनी नाल्यामुळे उद्भवणाऱ्या समस्या सांगितल्या.

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!