क्रांतीकारी चाफेकर बंधूंच्या स्मृतिदिनानिमित्त विविध कार्यक्रमांचे आयोजन.

Picture of starmazanews

starmazanews


स्टार माझा न्यूज:- पुणे प्रतिनिधी नामदेव मेहेर.
पिंपरी चिंचवड:- क्रांतिवीर चापेकर स्मारक समितीच्या वतीने क्रांतिवीर बंधूंच्या स्मृतिदिनानिमित्त भव्य अभिवादन फेरी ‘दि प्लॅन ‘ नाटकाच्या प्रयोगासह विविध कार्यक्रमांचे आयोजन करण्यात आले.याबाबत माहिती चापेकर स्मारक समितीचे अध्यक्ष गिरीश प्रभुणे, कार्यवाह सतीश गोरडे , सहकार्यवाह रवी नामदे यांनी माहिती दिली.16 एप्रिल रोजी जनकल्याण रक्तपेढीच्या सहकार्याने चापेकर वाड्यात सकाळी दहा ते दुपारी एक या वेळेत रक्तदान शिबीर पार पडणार आहे.17एप्रिल रोजी सायंकाळी साडेपाच वाजता अभिवादन फेरी काढण्यात येणार आहे.गुरुकुलम,केशवनगर शाळा,काकडे पार्क, श्री शिवाजी उदय मंडळ, प्रदिप स्वीट्स,पावरहाऊसचौक, क्रांतिवीर चापेकर चौक, गांधी पेठ मार्गे चापेकर वाडा असा फेरीचा मार्ग असणार आहे.या फेरीत भारतमातेच्या चित्ररथ,500 फुट तिरंगा,रॅंडचा वध केलेला देखावा,चापेकर बंंधुंवरील 5 चित्ररथ ,मुलींचे ढोल ताशा पथक मर्दाने खेळांचे प्रात्यक्षिक सादर केले जाणार आहेत.

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!