स्पाईन रोडला अडथळा ठरणाऱ्या घरांवर कारवाई.

Picture of starmazanews

starmazanews


स्टार माझा न्यूज :- पुणे प्रतिनिधी नामदेव मेहेर.


पिंपरी चिंचवड:- स्पाईन रोड बाधितांच्या पुनर्वसनासाठी भोसरी येथे भुखंड उपलब्ध करून दिल्यानंतर महापालिकेचे वतीने 39 पक्या घरांवर कारवाई करण्यात आली.त्रिवेनीनगर भागातुन स्पाईन रोड जातो.या रस्ताचे काम अपूर्ण असल्यामुळे मोठ्या प्रमाणात वाहतूक कोंडी होते.त्यामुळे रस्ता बाधितांचा प्रश्न मार्गी लागल्यास वाहतूक समस्या सुटणार होती.त्यासाठी त्रिवेणी नगर चौकात जाणार्या स्पाईन रोड मध्ये बाधित होणाऱ्या रहिवाशांना रखडलेला पुनर्वसनासाठी तत्कालीन नवनगर विकास प्राधिकरण कार्यालयाकडून भोसरी भुखंड उपलब्ध करून देण्यात आला आहे.गतवर्षी प्रत्येक बाधित महापालिकेच्या वतीने देण्यात आला आहे.त्यामुळे बाधितांना घरे खाली करण्याबाबत पालिकेने 15 दिवसांपूर्वी नोटीस दिली होती.त्यानंतर दोन दिवसांत 39 घरे जमीनदोस्त करण्यात आली आहेत.या रस्त्यातील सर्व बाधितांना जागा उपलब्ध करून देण्यात येणार आहे.त्यामुळे पावसाळ्यापूर्वी त्रिवेणी नगर येथील रखडलेल्या स्पाईन रोडचा प्रश्न मार्गी लागण्याची चिन्हे आहेत.

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!